Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาเพลงออกจาก iPod ได้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาเพลงออกจาก iPod ได้ปะครับ

พอดีจะขายไอพอตทิ้ง แต่เพลงนี่สิ เสียดายมากเพราะในคอมฟอเมตไปหมดแล้วครับ รบกวนขอวิธีด้วยครับ iTouchครับ

ใช้ iPod ตัวไหนอยู่ครับ
    ถ้าเป็น iPod Touch หรือ iPhone ลองหา Transcopy มาใช้ดูครับ ถ้าไม่ใช่ก็ ephPod
    Last edited by BlackDrago; 7 Apr 2010, 23:37:41.

Comment

SharePod คับ หาในกูเกิ้ลดู

Comment

ขอบพระคุณทุกท่านครับ

Comment

เคยใช้ Touch copy ครับ

แต่เพลงเยอะเสียวจะแฮงค์

หรือดูกระทู้นี้ ข้อ 3

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=806374

Comment

ได้แล้วคร้าบใช้ sharepod ขอบคุณทุกท่านครับผม

Comment

Foobar ก็มี Plug-ins ที่ดึงเพลงออกมาได้นะครับ

Comment

Working...
              X