Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยด้วยค่ะ ลง Driver แล้วไม่มีเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยด้วยค่ะ ลง Driver แล้วไม่มีเสียง

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาช่วยแก้ปัญหาไว้ล่วงหน้านะค่ะ

พอดีลงวินโดว์ใหม่ แล้วลงไดว์เวอร์จากแผ่นรวมไดเวอร์ปกติก็เกิดปัญหานี้ขึ้น
    แล้วพอดีเป็นคนไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอมด้วย แบบว่า Low tech อ่าค่ะ
    เลยขออธิบายด้วยรูปที่คิดว่าน่าจะจำเป็นต่อปัญหานะค่ะ
    หากไม่เพียงพอรบกวนบอกด้วยนะค่ะ ว่ามันอยู่ไหนตรงไหน อิอิ
    ขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

แป่ว...~*
    นี่เราลงถามผิดห้องรึป่าว
    หรือว่าใจร้อนไป TT^TT ปิดเทอมอยากเล่นคอม
    โน๊ตบุ๊คเพื่อนก็ทำพัง =w=

Comment

ทำได้เรียบร้อยแล้วเจ้าค่ะ

Comment

ได้แล้วเหรอครับ

Comment

Working...
        X