Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Samsung PX2370

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Samsung PX2370

ถามคนใช้หน่อยครับว่าคุณภาพสมราคาหรือไม่ หรือท่านใดมีเวลาช่วยรีวิวให้ดูหน่อยก็ดีครับ เพื่อประกอบการตัดสินใจครับ

ส่วนตัวผมว่า Dell คุ้มดีน่ะครับ ประกันเยอะดี

ตัว G2410 อ่ะครับ ตัว LED เหมือนกัน

Comment

ภาพสดใส กว่า P2350 มากเห็นแล้วถูกใจ แต่แพง
      รีวิวไปดูรุ่นP2250ก็ได้ครับรูปทรงเหมือนกัน

Comment

ใช่ตัวเดียวกับ P2370 ป่าวครับ

Comment

ตัวนี้เป็น LED นิคับ ขอบมันเหลี่ยมๆ - -''

Comment

XL2370 กะ PX2370 ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน

Comment

ท่านใดใช้อยู่หรือไปทดลองชมตัวเป็นๆมาแล้วโปรดชี้แนะด้วยนะครับ

Comment

ท่านใดใช้อยู่หรือไปทดลองชมตัวเป็นๆมาแล้วโปรดชี้แนะด้วยนะครับ

Comment

Comment

xl ดีกว่าอยู่แล้ว แต่ราคาแพงไปมาก ไม่คุ้ม

Comment

วันนี้เดินดูมาครับ สีต่างจาก lcd อย่างเห็นได้ชัด

Comment

PX2370 + 1 ครับ
                        สุดยอดมาก หน้าจอในฝันผมเลยครับ
                        ตอนนี้ใช่ P2270 อยู่ ก็ OK ครับ
                        ความชัดเยอะดี + หน้าจอเล็กแค่ 21.5 ก็ยิ่งชัดเข้าไปใหญ่

Comment

เพิ่งไปจับมา PX2370...พอใจมากๆแจ่มมากๆ.

Comment

มีทั้ง PX2370 และ XL2370 สองตัวนี้เรื่องสีสันไม่ได้ต่างอะไรกันจนสังเกตได้เลยครับ
                            แต่ถ้าเอามาทำงานกับพวกแต่งรูปบลาๆใช้ PX2370 ดีกว่าเพราะ 100 % sRGB Color Reproduction

แต่ถ้าเทียบกับรุ่นเก่าอย่าง P2350 P2370 จะเห็นความแตกต่างด้านสีสันอย่างชัดเจนครับ

Comment

ความคิดผมนะครับ XL2370 น่าเล่นกว่า(เพิ่งถอยมาวันนี้เองจากร้าน JIB 10890 บาท)
                              ท่านอาจจะเคยเห็นมีคนโพสบอกว่า PX2370 จอเอียงซ้าย
                              ซึ่งหลังจากที่ผมไปเดินดูเจ้า PX2370 และ XL2370 ในหลายๆร้าน(มีขายแค่ 2-3 ร้านเอง ที่เซียร์)
                              ผมก็ได้เห็นว่า PX2370 จอเอียงซ้ายจริง(ในบางร้านนะครับ) สาเหตุอาจเป็นเพราะคอของจอมันดูบอบบางไปนิด
                              เลยทำให้รับน้ำหนักไม่ไหว หรือเปล่าผมไม่แน่ใจนะ ผมเลยกัดฟันจัด XL2370 มาซะเลย (คอแข็งแรงมาก ปุ่มกดสะดวกดี)

ส่วนตัวผมเชียร์ XL2370 ครับ

Comment

Working...
                              X