Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบลำโพงให้หน่อยคับ รบกวนนิดนึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปรียบลำโพงให้หน่อยคับ รบกวนนิดนึง

กำลังจะได้การ์ดซาว์ดxi-fi musicแล้วคับกำลังติดต่อเจรจาซื้ออยู่ ขาดแต่ลำโพง พอดีไม่ค่อยจะชอบA500ที่ใช้อยู่
    รบกวนช่วยเลือกให้หน่อยสิคับ อยากได้เอามาดูหนัง อยากเลียนแบบในโรงหนังก็ว่างั้นเหอะ แล้วก็ไว้ฟังเพลงบ้างนิดหน่อย ส่วนมากก็ไว้เล่นเกมส์ A500กากมากๆ-..-

Creative T6160 Home Theater

Logitech X-540 5.1

Dell PC Computer 5.1 Surround Sound Speakers System
    WIRELESS REAR SPK WL6000+4

ขอบคุณมากๆคับ

ผมขอเชียร์ Logitech X-540 นะครับ ตอนนี้ใช้อยู่ อิอิ

Comment

เชียขาดใจ SonicGear Enzo 600

Comment

Logitech X-540 5.1 ราคาเท่าไหร่คับ?
        Dell เหมือนจะแพงเลยเนอะ
        ช่วยแจ้งงบประมาณด้วยคับ เดี๋ยวมีทั่นผู้รู้มาแนะนำคับ

Comment

หาลำโพงไว้ดูหนัง แนะนำ Microlab x15 เป็นทางเลือกอีกทางคับ

Comment

Altec lansing ได้ทุกรุ่นครับ ถ้าชอบแบบจัดจ้าน

Comment

Working...
            X