Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีfoobar2000สำเร็จรูปมังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีfoobar2000สำเร็จรูปมังครับ

ขอบคุณครับ

ยังไงงง2000หรือ20000 สกิลfoobar2000หรอ

Comment

อะไรคือสำเร็จรูป

Comment

หมายถึงปรับเเต่งเรียบร้อยเเล้วเหรอครับ

Comment

แบบแกะซองเติมน้ำร้อน 3นาที อิอิ

Comment

Originally posted by paragolf29 View Post
            หมายถึงปรับเเต่งเรียบร้อยเเล้วเหรอครับ
            ถูกต้องครับผม

Comment

ผมก็ว่ามันไม่ยากเท่าไหร่นะ Foobar2000 เนี่ย ถ้ายากขึ้นมาหน่อยก็ตรงที่ bitperfect นิล่ะมั้ง แต่เสร็จแล้วก็ไม่เห็นได้ปรับอะไรอีกเลยคับ
              สำหรับผมมีแต่ไปปรับนู๊นๆนี่ๆที่ control panel ของซาวด์การ์ดอยู่เรื่อยคับ

Comment

Working...
              X