Announcement

Collapse
No announcement yet.

หิ้วอะไรมาขายดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หิ้วอะไรมาขายดี

พอดีที่บ้านจะไปเมกา ตาม ด้วยยุโรปเลยอยากถามว่าผมฝากหิ้วอะไรมาขายดีครับ
    ท่านไหนพอแนะนำได้บ้างครับ ^^

เมกา Bose C2 ครับ ถูกดี ไม่ใหญ่ด้วย แม่ผมซื้อมา 80$
    ใหญ่ๆ น่าหิ้วราคาไม่แพง เห็นมี klipsch promedia 2.1 thx อีกอัน เห็น Bestbuy ช่วงก่อน 120-130$
    AuzenTech X-Fi Forte 7.1 นี่ก็น่าสนครับ

แล้วก็มีพวกของจาก apple แล้วก็พวกมือถือ อีกมั้งครับ

ไม่ก็ลองหาของแปลกๆที่ในไทยไม่มีมาล่ะครับ ผมก็ไม่รู้จักของเยอะ หาได้แต่ที่อยู่ร้านใกล้ๆที่พักของแม่

ลองถามหลายๆท่านในนี้ น่าจะมีอะไรอีกเยอะครับ

Comment

Bose C2 น่าสนดี ^^

Comment

http://www.amazon.com/Altec-Lansing-...1083939&sr=8-4

อยากได้เจ้านิเพราะถูกก่าไทย1/2นึง

Comment

Originally posted by PuyZaBra View Post
          http://www.amazon.com/Altec-Lansing-...1083939&sr=8-4

อยากได้เจ้านิเพราะถูกก่าไทย1/2นึง
          ถ้าสนใจลองคุยกับผมก่อนมั๊ยครับ
          เผื่อผมหิ้วมาให้ได้ ^^

Comment

หูฟังเมกา ถูกๆเยอะครับ พวก shure ก็น่าสนใจ

Comment

ผมจะสวนกระแสมั้ยหรอครับ ถ้าให้เอาพวก acessory จำพวก Ipod หรือไม่ก็อุ้ม Iphone เลย ^^ อย่าลืมของฝาก สำหรับชาว ไมโครแต๊ป ด้วยนะค้าบ ^^

Comment

Originally posted by mike_shinoda View Post
                หูฟังเมกา ถูกๆเยอะครับ พวก shure ก็น่าสนใจ
                หูฟังเท่าที่ดูก็มีของ bose ที่ถูกกว่าเยอะ แต่ก็มีปัฐหาตรงที่คนไทยไม่ค่อยเล่น bose ตัวเลือกมาเยอะครับ

Originally posted by ceberos64 View Post
                ผมจะสวนกระแสมั้ยหรอครับ ถ้าให้เอาพวก acessory จำพวก Ipod หรือไม่ก็อุ้ม Iphone เลย ^^ อย่าลืมของฝาก สำหรับชาว ไมโครแต๊ป ด้วยนะค้าบ ^^
                ส่วนท่านนี้ผมก็กำลังคิดว่า ipad ดีรึเปล่า เพราะ iphone อีกแป็บก็ออก gen ใหม่แล้ว
                Last edited by TroRuwA; 16 Apr 2010, 13:45:45.

Comment

ท่าน TroRuwA หิ้วสาวเมกามาเผื่อด้วยคน เอาเนียนๆ ตกกระไม่เอา

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
                    ท่าน TroRuwA หิ้วสาวเมกามาเผื่อด้วยคน เอาเนียนๆ ตกกระไม่เอา
                    +1 ท่าน

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
                      เอาด้วยคน

Comment

เชียร์ หูฟัง ครับ

Comment

แล้วหูฟังอันไหนน่าสนอะครับ ^^

Comment

อะไรก็ใด้ครับที่ไม่ไช่ไฟ 110

เห็นหลายคนล่ะ หิ้วมาไม่ดูเล้ย

Comment

งั้นท่านคงหมายถึง UE สินะครับ ^^
                              จริงๆมอง ipad ไว้ คงตั้งราคาประมาณ 21k น่ะครับ ไม่รู้จะไหวไหม
                              เพราะผมกะเอามาขายนิดเดียว เค้าไปเที่ยวกันผมก็ฝากติดมือกลับมาแค่นั้นเองครับ

Comment

Working...
                              X