Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย ด้วย ฮ่ะ CD หนังเล่นบนเครื่องเล่นอ่าน บนคอมไม่อ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย ด้วย ฮ่ะ CD หนังเล่นบนเครื่องเล่นอ่าน บนคอมไม่อ่าน

คือมันขึ้นเป็นแผ่นเปล่าเลยอ่ะครับ แต่เล่นบน เครื่องเล่นกลับเล่นได้

พอจะไรท์ แบบ Copy มันก็ฟ้องว่าต้นฉบับเป็นแผ่นเปล่า งงครับ

ลอง 2 เครื่องเป็นเหมือนกันครับ

ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
    ผมมองว่าพวกเครืองเล่น standalone พวกเนี้ยมีความเสถียรกว่าไดร์ของคอมครับ มันอ่านแผ่นได้ดีกว่าไดร์ แผ่นแตกผมยังเคยเอาเข้าไปอ่านมันยังอ่านได้ใส่คอมแผ่นมองไม่เห็นอาการเดียวกับคุณเลย ฉะนั้นถ้ามันสำคัญจริงๆต้องหาพวกโปรแกรมกู้แผ่นแล้วล่ะครับ จำไม่ได้เหมือนกันว่าเค้าใช้อะไรกัน ขอประทานอภัย

Comment

Working...
    X