Announcement

Collapse
No announcement yet.

win7 x64 ของปลอม อัพเดทวินโดวได้รึเปล่าครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• win7 x64 ของปลอม อัพเดทวินโดวได้รึเปล่าครับ ?

พอดีเห็นมันขึ้นให้อัพเดทครับ เลยอยากทราบว่าของปลอมนี่จะอัพได้รึเปล่า มันจะมีผลอะไรมั้ย ?

ไม่ว่าจะเป็นวินโดว์อะไรที่เป็นของปลอม เป็นผมผมไม่อัพเดทครับ

Comment

อันที่จริง ตัวอัพเดต เค้าเอาไว้ให้คนที่ใช้ของแท้แบบถูกกฎหมาย ได้อัพเดตกันนะครับ

แต่ถ้าใครใช้ของเถื่อนแบบผิดกฎหมาย แล้วอยากอัพ ก็อัพได้ครับ

แต่ว่าอัพแล้วจะถูกจับได้ว่าใช้ของเถื่อนหรือเปล่า มันขึ้นอยู่กับว่าท่านเลือกทำผิดกฎหมายด้ยวิธีไหน ^_^

Comment

Working...
      X