Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการเซ็ต Foobar ในwin7 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการเซ็ต Foobar ในwin7 หน่อยครับ

คือเวลาเพลงอยู่ แล้วเรากดเปิดหน้าต่างขึ้นมาใหม่ เพลงมันสะดุดทีนึงครับ เปิดทีสะดุดที
    ต้องเซ้ต หรือต่อแบบไหนครับ (ใน XP ไม่มีปัญหาเลย)
    **ต่อแบบ Bit Perfect จาก X-Fi Xtreme Music ไป Onkyo ผ่านสาย Coax ครับ
    ขอบคุณครับ

เครื่องช้าไปหรือเปล่า

ของผมปกตินะ

Comment

Originally posted by dimensions View Post
      เครื่องช้าไปหรือเปล่า

ของผมปกตินะ
      หมายถึงคอมหรือเปล่าครับ
      E8400@4G
      แรม 4G ครับ

Comment

น่าจะเป็นที่ตัวไดร์เวอร์ของ Creative มากกว่าครับ

ลองหาอ่านๆดู

ส่วนตัวเคยเป็นอยู่ทีนึงตอนที่ใช้ วิสต้า

แต่ตอนนี้ขาย Soundcard ไปหมดแล้ว เล่น DAC ดีฝ่าครับ สบายใจ สบายกระเป๋า ( พอดีชอบฟังเพลง ไม่เน้น ดูหนัง เล่นเกมส์ )

Comment

ของผมไม่เป็นนะ

Comment

Originally posted by โหน่งมาแว้ววว View Post
            น่าจะเป็นที่ตัวไดร์เวอร์ของ Creative มากกว่าครับ

ลองหาอ่านๆดู

ส่วนตัวเคยเป็นอยู่ทีนึงตอนที่ใช้ วิสต้า

แต่ตอนนี้ขาย Soundcard ไปหมดแล้ว เล่น DAC ดีฝ่าครับ สบายใจ สบายกระเป๋า ( พอดีชอบฟังเพลง ไม่เน้น ดูหนัง เล่นเกมส์ )
            หาอ่านจากไหนครับ พอจะแนะนำ Driver ตัวที่ไม่มีปัญหาให้หน่อยได้ไหมครับ

Originally posted by first22948 View Post
            ของผมไม่เป็นนะ
            ท่านเซ็ตยังไงครับ แล้วใช้ driver ตัวไหนครับ

Comment

ของผมฟังแล้วเสียอารมณ์ไปเลยครับกับw7เดี๋ยวช้าดี๋ยวหน่วงๆเลยถอดใส่เครื่อง xpส่วนw7 ใช้ออนบอร์ด (x-fi -audio นะ)

Comment

Working...
              X