Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 15000 เล่น AVR ร่น ไหน ดี ครับ แนะ นำ หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 15000 เล่น AVR ร่น ไหน ดี ครับ แนะ นำ หน่อย

ไค ช้วย แนะ นำ ที ครับ อยากลอง มั่ง

denon

onkyo

yamaha

ร่นไหน ร้าน ไหน แนะนำ ที ครับ

harman kardon 160 อีกหนึ่งตัวเลือกดูหนังมันดีรอให้เหลือซัก 15000 ก็ค่อยซื้อ อิ ดันให้ ลองถามร้าน ยู

Comment

Yamaha RX-V465
      Harman/Kardon 145 (160 เกินงบไปสองพัน)

ยี่ห้ออื่นๆไม่ค่อยทราบ เพราะไม่ได้ตาม

Comment

??? ??????????????????????????

Comment

ที่ห้อง hi-fi มีมือสองเยอะไม่ถึงหมื่น
          แต่สุดแค่ dts.....

Comment

Yamaha >>> DSP เด่น เสียงโปร่ง
            H/K >>> หนักแน่น ตูมตาม
            แต่ก็แล้วแต่คนชอบครับลองฟังดูน่าจะดีที่สุด

Comment

ถามนิดครับ
              ระหว่าง AVR กับ Int.Amp ราคา 15000 เท่ากัน
              เอามาฟังเพลง เสียงต่างกันมากหรือเปล่า

Comment

ผมว่าแอมปัจจุบันนำภาพมารวมกับเสียงไม่ได้เน้นเสียงอย่างเดียวถ้าดู ดีวีดี อย่างเดียว dd dts ก็ยังน่าเล่นเหมือนวินโด เอกพี ผมใช้ HK635

Comment

ภาพไม่ขึ้น
                  http://www.uppicweb.com/show.php?id=...3e70349579bee2
                  http://www.uppicweb.com/show.php?id=...bb596f5938ed61

Comment

เห้นคนปล่อยในห้อง hifi hk 155 อยู่ 8800 น่าเล่นอยู่นะ

Comment

Originally posted by vichian99 View Post
                      ถามนิดครับ
                      ระหว่าง AVR กับ Int.Amp ราคา 15000 เท่ากัน
                      เอามาฟังเพลง เสียงต่างกันมากหรือเปล่า
                      ต่างแบบเทียบกันไม่ได้

Comment

Working...
                      X