Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านผู้รู้ช่วยเลือกการ์ดเสียงให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านผู้รู้ช่วยเลือกการ์ดเสียงให้ทีครับ

ระหว่าง Sound Creative SB0100 5.1 กับ Sound Creative CT4830
    ตัวไหนเสียงดีกว่ากัน เห็นประกาศขายกันมาก อยากเอามาใช้แทน cm ออนบอร์ด
    เผื่อเสียงดีขึ้นครับ ลำโพงที่ผมใช้เป็น 2.1 ผมชอบฟังเพลงมากกว่าดูหนัง

Sound Creative SB0100

Comment

Sound Creative SB0100
      ขอบคุณครับ

Comment

แล้วถ้าเทียบ SB0100 กับ SB0400 ตัวใหนฟังเพลงดีกว่าครับ

รบกวนด้วยครับ

Comment

sb0400 ทำ bit perfect เนียนกว่าครับ

Comment

Originally posted by leolandss View Post
            sb0400 ทำ bit perfect เนียนกว่าครับ
            ตามนั้น

Comment

Working...
            X