Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก sound card ของ Creative หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก sound card ของ Creative หน่อยครับ

ช่วยที่จะครับ จะเอาไว้ ทำเพลง ซะส่วนใหญ่
    ระหว่าง
    X-Fi Platinum Fatal1ty Champion Series
    กับ
    X-Fi XtremeGamer Fatal1ty Pro Series
    ราคามันเท่าไรบ้างหรอกครับ
    และก็ มันแต่ต่างกันมากไหม
    Last edited by TPKilLeR; 1 May 2010, 22:12:47.

มะมีใครช่วยผมเลยหรอ T-T

Comment

งบเท่าไหร่ละครับ

Comment

...
        Last edited by TPKilLeR; 2 May 2010, 14:13:53.

Comment

ตัวการ์ดไม่ต่างกันครับ ในด้านคุณสมบัติและวัสดุที่ผลิต แต่ต่างกันตรงที่ Champion Series จะมี Front panel ให้อีกชิ้นครับ ไว้ติดตั้งหน้าเคสสำหรับต่อสาย เสียบสายต่าง ๆ ส่วนราคาต่างกันครับ

รายละเอียดต่าง ๆ ผมไม่ลงลึกนะครับ ลองหาข้อมูลดูก่อนครับ

Comment

แล้วระหว่าง
            X-Fi Platinum Fatal1ty Champion Series
            กับ
            Sound Blaster PCI Express X-Fi Titanium Fatal1ty Champion
            หละครับ
            ราคามันเท่าไรบ้างหรอกครับ
            และก็ มันแต่ต่างกันมากไหม

Comment

ซาวการ์ดที่ขายอยู่ที่ proplugin สู้พวกนี้ได้ไหมครับ

Comment

ที่ต่างกันคือขั้วต่อ Digital Out ครับ OPTICAL กับ Mini Coaxial เสียงผมว่าไม่ต่าง

Comment

Working...
                X