Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพงสำหรับ iPod Touch ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพงสำหรับ iPod Touch ครับ

รบกวนสอบถามครับ
    1. อยากได้ลำโพงสำหรับ iPod touch ครับ ราคาไม่เกิน 3000 บาท +,- ได้นิดหน่อยครับ ช่วยแนะนำทีครับ
    2. ระหว่าง Dock กับ ลำโพงทั่วไปที่ต่อกับ computer อย่างไหนจะเหมาะสมกว่ากันครับ ถ้าใช้งานทั้งสองอย่างพอๆ กัน
    3. แล้ว Dock ที่มันสามารถนำมาต่อกับ comp ได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

ส่วนใหญ่ข้อดีของ Docking ชาร์ตได้มีวิทยุ มีนาฬิกา ประมาณนี้ครับลองเดินดูใน istudio คับ หรือร้านขายลำโพงตามพันทิพย์คับ โดยส่วนตัวใช้ลำโพง altec lansing Fx3021 จะมีรูเสียบสองรูแยกเข้าคอม กับ อีกตัวเสียบเข้าipod ครับ ส่วนนำ dockingมาต่อกับคอมยังไม่เคยลองคับ

Comment

Working...
    X