Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ2000+/- 300 แนะนำการ์ดเสียงที่ใช้ได้กับ วิน7 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ2000+/- 300 แนะนำการ์ดเสียงที่ใช้ได้กับ วิน7 ทีครับ

ตอนนี้ ใช้ออนบอร์ดอยู่ เสียงบางอย่างตอนเล่นเกม ขาดๆหาย ไปจนสังเกตุได้

ในงบนี้ ตัวไหนดีสุดครับ ขอเป็นมือ1นะครับ ขอบคุณครับ

ปล. เป็นไปได้ ขอเป็นของCreative นะครับ
    Last edited by Alteizen; 5 May 2010, 21:58:37.

ดันครับ ไม่มีไครทราบบ้างเลยเหยอ-.-

Comment

X-FI Extreme music sb0460 ครับ ราคามือ2อยู่ 2000-2500 ใช้ได้กับWin7 แต่ต้องหาโหลดไดร์เวอร์ใหม่นะครับ ไดร์เวอร์ที่แถมมามันใช้ไม่ได้ ^^

Comment

มือ 1 xtreme music คงไม่มี อีกตัวที่แนะนำ audigy 2 zs มือ 1 ก็ไม่มี
        เพราะมือ 1 มีแต่พวก xtreme audio ชิพตัวเดียวกะ audigy 2 zs แค่เปลี่ยนพวก dac นิดหน่อย
        แนะนำ ถ้าชอบฟังะรรมชาติเบสนุ่มๆ ก็ audigy 2 zs มือ 2 คงไม่เกินงบ
        ถ้าชอบ เสียงใส เบสมัน ร้องเด่น ปรับแต่งได้เยอะก็ xtreme music แล้วแต่จะเลือกนะครับ

Comment

Working...
        X