Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ6000 อยากสัมผัสกับ เสียง5.1 เป็นไปได้ปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ6000 อยากสัมผัสกับ เสียง5.1 เป็นไปได้ปล่าวครับ

ใช้ ps2000ครีเอทีฟ ตอนแรกก้อ ตื่นเต้นอยู่หรอกครับ เสียงออก ซ้าย-ขวา ก้อok นะครับ
    แต่ตอนนี้ ลำโพงซับ ไม่ดังแล้ว หาข้อมูลดู รุ่นนี้ บ้างตัวก้อเป็น บ้างตัวก้อไม่เป็น บางคนเคลมถึง2 ครั้งแล้วละครับ

ตัวหูฟังkave+ตัวถอดDTS เค้าว่ามันหนัก และลำโพงแตกง่าย แต่ผมยังไม่เคยลองนะครับ

อยากจะรบกวน มีตัวไหนน่าเล่นบ้างครับ

ผมเน้นเล่นเกมส์อย่างเดียวครับ ต่อกับxbox360 ขอบคุณครับ

ไม่ทราบว่างบสัก 6000 เอาอยู่ป่าวครับ ขอบอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ

DTS DECODER 2,300บาท+EACAN A200 5.1 3,000บาท=5300
    ลำโพงเลือกเอาตามใจชอบเอา5.1รุ่นไหนก็ได้ แนะนำคร่าวๆครับ

Comment

ขอบคุณมากครับท่าน

Comment

ดูราคาได้ที่นี้ครับ เป็นร้านของผมเอง ... http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=820939

[IMG][/IMG]

Comment

Sonic Gear ENZO 6000 5.1 - 100W
          ไ้่ด้าจากเซียร์ 6500

ลองไปฟังดูก่อนครับ มีหลายรุ่นให้ลองฟัง
          จะได้มีข้อเปรียบเทียบเวลาจะซื้อ

Comment

แนะนำ X-Fi xtreme Music + EACAN A200 5.1 ชุดนี้เลยครับ ผมใช้อยู่ เปลี่ยนสายลำโพงหน่อยก็แหล่มแล้ว

ปล. X-Fi ก็รับจากในนี้ประมาณ 2,000 - 2,500 ครับ

Comment

-ขอบคุณที่เข้ามาเพิ่มตัวเลือกให้นะครับ

Comment

สนใจH-500มือสองมั้ยครับ อาจเกินงบนิดหน่อย
                ถ้าสนใจPMมาคุยได้ครับ

ตัวนี้ครับ
                http://www.exmory.com/em/index.php?r...&product_id=50

Comment

Originally posted by PowerHUB View Post
                  แนะนำ X-Fi xtreme Music + EACAN A200 5.1 ชุดนี้เลยครับ ผมใช้อยู่ เปลี่ยนสายลำโพงหน่อยก็แหล่มแล้ว

ปล. X-Fi ก็รับจากในนี้ประมาณ 2,000 - 2,500 ครับ
                  เล่นเกมส์อย่างเดียวครับ ต่อกับxbox360
                  -----------------------------------
                  X-Fi xtreme Music ต่อกับxbox360 ได้หรือครับ
                  xbox360 เห็นเค้าว่า เอ้าพุท เป็น ออฟติค
                  Last edited by tiger X-fi; 9 May 2010, 12:48:20.

Comment

ต่อ 360 ก็คงตามท่าน tiger X-fi ล่ะขอรับ

Comment

Working...
                    X