Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aurigy2 zs

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Aurigy2 zs

Aurigy2 zs สวัสดีครับผมขอสอบถามหน่อยครับผมลง วินโดว์7 แล้วหาตัวปรับ พวกเบสแซกปรับเสียงน่ะครับไม่เจอครับ ที่ลงxp มันจะมีตัวปรับได้น่ะครับหรือว่าผมหาไม่เจอ ที่เคยปรับมันจะมากับตัว creative media source รบกวนผู้รู้ช่วยต่อบห่นอยครับ ขอบคุณครับ

up

Comment

คลิกขวา ที่รูปลำโพงที่มุมขวาครับ เข้า playback
      แท็บข้างบน อันที่2 ที่ชื่อว่า tone
      ครับ

Comment

Originally posted by kenuclub View Post
        Aurigy2 zs สวัสดีครับผมขอสอบถามหน่อยครับผมลง วินโดว์7 แล้วหาตัวปรับ พวกเบสแซกปรับเสียงน่ะครับไม่เจอครับ ที่ลงxp มันจะมีตัวปรับได้น่ะครับหรือว่าผมหาไม่เจอ ที่เคยปรับมันจะมากับตัว creative media source รบกวนผู้รู้ช่วยต่อบห่นอยครับ ขอบคุณครับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=804543
        ไม่ต้องลบไดร์เวอร์ รันแผ่นที่มากับการ์ดเอาแต่โปรแกรมเสริม
        Last edited by tiger X-fi; 9 May 2010, 12:53:00.

Comment

Working...
        X