Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสั้งซื้อ Eacan A-200 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะสั้งซื้อ Eacan A-200 ครับ

พอดีผมอยู่ต่างจังหวัดอะครับ อยากได้ลำโพงรุ่นนี้มาก ไม่ทราบว่าสามารถสั่งซื้อที่ไหนได้มั่งครับ

ลองค้นหาในห้อง HiFi Market ดูครับ มีทั้งมือ 1 และมือ 2

Comment

มีท่านนึงขายแบบส่งถึงบ้านอยู่ครับลองหาดูแบบที่ท่านข้างบนบอก

Comment

สั่งกะ S&P ไปแล้วครับ ผมโพสไปปุ็ป PM มาหาผมเลย รวดเร็วจริงๆ

Comment

ไวจริงๆๆ S&P

Comment

s&p

Originally posted by jaynak View Post
            สั่งกะ S&P ไปแล้วครับ ผมโพสไปปุ็ป PM มาหาผมเลย รวดเร็วจริงๆ
            555+ s&p ฝากด้วยนะคะ ส่งของไปให้แล้วคะ พรุ่งนี้เย็นๆรอรับของได้เลยคะ

Comment

Working...
            X