Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องwalkman วิดีโอมันรวมผสมปนเปกันหมดเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องwalkman วิดีโอมันรวมผสมปนเปกันหมดเลยครับ

ใช้ walkman s639f อยู่ครับ อยากทราบว่า ในหมวดวิดีโอเราสามารถสร้างให้เห็นโฟลเดอร์เป็นหมวดหมู่ได้มั้ยครับ(เช่นโฟลเดอร์mv โฟลเดอร์ฟุตบอล)

เพราะสร้างเป็นหมวดหมู่ในคอมแล้ว แต่พอเล่นในวอล์คแมนกลับรวมผสมปนเปกันหมดเลย กว่าจะหาวิดิโอที่ต้องการได้นี่ตาลายมากครับ
    Last edited by keano16; 21 May 2010, 02:04:31.

มีท่านใดทราบบ้างครับ

Comment

Working...
    X