Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ sound on board เสียใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้ sound on board เสียใช่ไหมครับ

เป็น mb P5Q SE

ตอนแรกก็ปกติ

แต่พอถอดสายลำโพงแล้วเสียบใหม่ ก็ไม่มีเสียงอีกเลย

ไดร์เวอร์ลงครบหมดแล้ว เสียบสายลำโพงแล้ว

ช่วยดูให้หน่อย

แล้วถ้าเสียจริงไปเคลมได้ที่ไหนครับ ผมอยู่ชล เป็นประกันของ sysnex ถึงปี 201112

แล้วต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับ

ขอบคุณครับ
    Attached Files

ลองเซ้ท default ที่ speaker

Comment

เซ็ตหรือทำอะไรมันไม่ได้เลยครับ มันเหมือนกับว่าหายไปเลย เสียบหูฟังด้านหน้าก็ไม่ดัง(ปกติดัง)

เอาภาพมาอีกภาพครับ แถบของลำโพงปกติมันหายไปด้วย
      Attached Files

Comment

ของผมข้างหน้าดัง ข้างหลังดังข้างเดียงมันแปลกแต่มันเป็นไปแล้ว เพราะการเสียบเข้าเสียบออกนี้แหละ
        ก็ลยถอดส่งเครมไปแล้วของผมชื่อที่ JIB ไม่ต้องเอาอะไรไปเลยครับเขามีข้อมูลอยู่แล้ว ประมาณ 1 เดือนว่างั้น

Comment

ขอบคุณมากครับ คงต้องเอาไปเคลมแล้วแหละ ไปแวะเยี่ยมศูนย์ทีพัทยาซะเลย

Comment

Working...
          X