Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับเกียวกับไดรเวอร์xfi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับเกียวกับไดรเวอร์xfi

คือว่าผมมีชาวการ์ดx fi xtreme audio
    ตัวนี้เลยครับ
    คือว่าอยากได้ไดร์เวอร์ตัวแบบในรูปท่านใดทราบที่โหลด ขอความกรูณาบอกผมด้วยนะครับ
    อยากได้จริงๆใช้กับwin xpนะครับ
    Attached Files
    Last edited by pitta123; 4 Jun 2010, 17:44:14.

ดัน ขอหน่อย

Comment

ลองเอา mod ดู
      ลองเอาPax PCI X-Fi All OS Creative Software Suite 2010 (Mai 2010) ลงแบบไม่เลือกลงไดร์เวอรื
      เหมือนกระทู้นี้http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=804543
      แล้วลงPAXPCIe X-Fi Xtreme Audio V1.50 (Juni 2010) ซ้ำ
      ไม่รุ้ว่าจะได้เรื่องป่าวนะไม่เคยลอง.....ต้องลองดูเอาเองครับ

Comment

ดันอีกหน่อยเผื่อได้ตัวแจ่มๆ

Comment

รุ่นนี้ใช้กับ XP ได้แผงครบเลยนิครับ
          จะมี Win7 ต้องหา driver หา update software

ท่านไปซื้อมือสองมาเหรอ
          ถึงไม่มีแผ่น driver
          Last edited by waterboyd; 4 Jun 2010, 22:20:57.

Comment

Working...
          X