Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะดัดแปลง+ตัดต่อหูฟังโนเกีย มีคำถามจาถามครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะดัดแปลง+ตัดต่อหูฟังโนเกีย มีคำถามจาถามครับ?

1.คือจะเปลี่ยนสายแล้วใส่หัว mini rca 2 หัว หัวแรกเป็นไมค์ หัวที่สองเป็นหูฟัง

ไม่ทราบว่าจะให้สายอะไรดีครับ อยากได้สายใหญ่แบบเป็นแผงและใช้เส้นเดียวเหมือนเส้นเดิม

ตอนนี้คิดไว้ว่า จะเอาสายอะไรดี ระหว่าง sata ide lan

หรือมีแบบไหนดีๆก็บอกกันมั่งนะครับ

2.หัวแจ็ค ไม่ทราบว่าเอาหัวทั่วๆไปตัวละ 10-15 บาท ใส่ เสียงจะดีเหมือนเดิมไหมครับ หรือต้องใส่หัวมียี่ห้อครับ

ปล.ต่างจังหวัดหาซื้อของยากครับช่วยแนะนำเป็นแบบที่มีขายทั่วไปนะครับ ขอบคุณครับ

up...

Comment

Working...
    X