Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรึกษาครับ เรื่องฟังเพลงกับคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรึกษาครับ เรื่องฟังเพลงกับคอม

ฟังเพลงจากคอม ต่อแบบใหนผ่านอุปกรณ์อะไร ถึงเสียงดีสุดครับ

ส่วนมากจะฟังจากcd หรือ ริปจากแผ่นcd 320kเท่านั้น แนวเพลง ป๊อบ แจ็ส ร๊อกเบา

เอามาฟังเพลง เฉพาะ ไม่เอาไว้เล่นเกมส์และหนัง

ควรลงทุนอย่างใงดี

ทุน 2หมื่น - 4หมื่น (ที่งบกว้างๆ หน่อยสามารถยืม คนใกล้ตัวได้) งบรวม อุปกรณ์ทั้งหมดน่ะครับ

ขอบคุณครับ

ป.ล. ผมลองค้นหาดูแล้ว ส่วนมากจะแนว มีเกมส์ มีหนังไปด้วย มันไม่ค่อยตรงกับผมเท่าไร

หรือมีเว็บ แนะนำให้ผมไปศีกษาขอด้วยครับ

แหล่งซื้อ ในไทยกับสิงคโปร์ครับ สิงคโปร์ ผมไปทุกระยะ6เดือนครับ (เรื่องประกันไม่ค่อยมีปัญหา)

ถ้าฟังเพลงอย่างเดียวไป Int Amp+ลำโพงบ้านเลยครับ งบขนาดนี้พอไหวสบายๆ

Comment

ครับลองค้นดู ออกไปทาง Int Amp+ลำโพงบ้าน แต่จะเอารุ่นใหน มาชนกันดีละครับ

ขอบคุณครับ

หลับก่อนเช้าละ อิอิ

Comment

Working...
      X