Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้ามีก็ดีอ่ะสิท่าน เพราะขายแต่ล่ะที่ยังไม่เหมือนกันเลย ต้องรอเข้ามาจริงๆ
    (แต่อาจจะไม่เข้าเลยก็ได้ พวก Acer Aspire รหัส 5 เนี่ย = =)

Comment

• อ่าครับ เศร้าเลย T T

Comment

• Originally posted by Lu_CiFerZ View Post
        อ่าครับ เศร้าเลย T T
        รอ 4 หัว ยี่ห้ออื่นล่ะกัน อิอิ (Dell HP คงนำมาก่อน ตามด้วย Toshiba Samsung)

Comment

• Phenom X4 มาเมื่อไหร่ ท่านประธาน เเปะหน้าบ้านเลยนะท่าน

กระผมจะรีบไปทันที...อิอิ

Comment

• มีแต่คนจะซื้อใหม่เลย

อยากได้มั่งจัง

เฮ้อ

แต่ไม่มีตังค์

Comment

• พอจะมีถูกๆ

แต่แรงๆบ้างมั้ยน้อ

เอาใจคนงบน้อยบ้าง

555

Comment

• กรี๊ดๆๆๆๆ

Comment

• sdk xp ลิ้งเสียเหรอครับท่านประธาน

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    กรี๊ดๆๆๆๆ

เห็นในโทรศัพท์ LG ก็มีน่ะท่าน เอเหรอว่าในภาพเป็น LG

Comment

• ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับ AMD มั๊ย แต่เห็นมันอยู่ในเว๊บ AMD

http://blogs.amd.com/home/2010/01/19...gle-nexus-one/

Comment

• ใช้ acer 4551 ati 4250 มันไม่มี ram ให้ให้หรอครับเห็นมันไปดึงมาจากระบบ 256m

Comment

• Originally posted by yen04 View Post
                          ใช้ acer 4551 ati 4250 มันไม่มี ram ให้ให้หรอครับเห็นมันไปดึงมาจากระบบ 256m
                          มันเป็นออนบอร์ดครับ

น่าจะไม่มี

Comment

• อ่าว หรอครับ นึกว่าการ์ดแยก

Comment

• ช่วยแนะนำทีครับ

อยากได้โน็ตบุ๊คตัวเล็ก งบ 15,000

เอาไว้พกพาไปเรียน + ทำงานกราฟฟิค + เล่นเกมนิดๆหน่อย เช่นพวก DOTA อะไรประมาณนี้อะครับ

หรือว่าผมจะซื้อตัวใหญ่ไปเลย

Comment

• ออนบอร์ดบางบอร์ดมีแรมติดให้มาด้วย 128MB แต่บนโน้ตบุ๊คไม่มีมั้ง อิอิ
                                วันนี้ไปถาม 4551G N830 ที่ร้านกล้วยแถวบ้าน ไม่มีเลยแฮะ

4535G ผมยังซ่อมไม่เสร็จเลย ทีหลังไม่ไปล่ะศูนย์พระราม 3 เหอะๆ

Comment

Working...
                                X