Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
    ผมใช้แ้ล้ว มันลากไม่ไปอะครับ

- -

พอกด Apply แล้ว มันก็เด้งกลับมาค่าเริ่มต้นอะครับ งง มากเลย
    เพราะไม่ได้แก้ไฟล์ตามที่บอกไว้หน้าแรกครับ
    แก้ให้ตรง ID การ์ดจอของตัวเอง แบบในนี้ครับ
    แต่ตรง RS880 อาจจะไม่ใช่ ต้องดูว่าเป็นชิบอะไร
    ถ้าเป็นพวก HD4570 HD5145 HD545v ก็ใส่เพิ่มตรงช่องข้างล่างได้เลย (น่าจะรวม HD5470 ด้วย)

RV710 = 9540h,954Fh,ใส่ไอดีที่ดูจาก Device Manager

http://forums.overclockzone.com/foru...postcount=1739

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
      แต่ที่ประธานลงเป็น HD4570 นิครับ ของผม HD5470
      ที่ผมทำไว้เป็น HD4830 แต่วิธีนี้มันใช้ได้ทุกรุ่นครับ แค่ใส่ ID ให้ตรง
      อย่างพวก HD5470 HD4570 HD545v HD5145 ใส่เพิ่มตรง RV710

Comment

• อ๊ากกกได้แล้ววว ฮ่าๆๆๆๆ

สวดยอดจิงๆ ลากซะหมดหลอด -..-

อยากลองขออง

Comment

อ๊ากกกได้แล้ววว ฮ่าๆๆๆๆ

สวดยอดจิงๆ ลากซะหมดหลอด -..-

อยากลองขออง

แต๊บนะ

Comment

• เฮ้อวันนี้เจอแต่เรื่อง
            ซื้อ HDD Samsung 640GB รหัส HM641JI ใช้ไม่ได้ แบ่งได้แค่ 100GB ที่เหลือ Error
            ไปเปลี่ยนที่ Advice ของหมด ตัวที่ผมซื้อไปเน่าตัวสุดท้าย แต่ได้เงินคืนเต็ม ร้านนี้ภายใน 7 วัน คืนของได้เงินเต็ม
            วนรถไปพันธุ์ทิพย์งามวงศ์วาน เข้าร้าน HWH ซื้อ WD 500GB รหัสใหม่ (640GB ไม่มี = =)
            แรงใช้ได้ สรุปวันนี้ผมพอใจ WD ตัวใหม่ อย่างเดียว นอกนั้นห่วยทุกอย่าง - -*

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              แต๊บนะ
              ลองลากแล้ว อุณภูมิ อยู่ที่ 48-50 องศา ครับ ถือว่า OK ไหม

Comment

• ผมเอา ID มาลงแล้ว ทำแบบนี้รึป่าวครับ ^^ ถูกไหมอ่าาา

Comment

ลองลากแล้ว อุณภูมิ อยู่ที่ 48-50 องศา ครับ ถือว่า OK ไหม
                  เย็นกว่าของผมตอนไม่ลากอีก 555

Originally posted by JpAngYz7 View Post
                  ผมเอา ID มาลงแล้ว ทำแบบนี้รึป่าวครับ ^^ ถูกไหมอ่าาา
                  ถ้าลากได้ก็ถูกแล้วครับ
                  ยิ่งดูรูปยิ่งใช่ใหญ่เลย อิอิ

Comment

• ฮ่าๆๆ เดี๋ยวเอาผลการ OC มาให้ดูๆๆๆ รอแปบๆ เน้ออ

Comment

• ผมเดาก่อนเลยว่าเทสไม่ผ่าน ดับ ถ้าลากสุดนะ
                      555+

Comment

• ฮ่าๆๆๆๆ เสียวๆๆ

Comment

• อุณภูมิ ตอนที่ยังไม่ได้ทำอะไรนะครับตอนที่ถ่าย วิ่งเต็มๆน่าจะสักประมาณ 65องศา อะ มันร้อนไปไหมครับถ้าร้อนมากจะได้ลดลง -..-

Comment

• โห ลากโหดสุดๆ

เย็นมากแล้วครับ

Comment

• \o/

สวดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Comment

• ที่ไหนขายแรมโน๊ตบุค 2G Bus 1300 บ้างครัีบบ

T^T

Comment

Working...
                                X