Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lenovo ThinkPad x100e /X2 L335

ตัวนี้ก็น่าใช้น่ะครับ ถึงจะเป็น DDR2 ก็เถอะ อิอิ

Comment

• x100e ไม่ชอบบอดี้อย่างแรง นึกว่า IBM

Comment

• ASUS EPC 1215T หน้าเว็บ DCOM มาแล้วครับ ราคา 16,600
        น่าจะแบต 6 Cell

Comment

• Originally posted by moeye View Post
          x100e ไม่ชอบบอดี้อย่างแรง นึกว่า IBM
          กำ Thinkpad มัน ก็เป็น IBM ที่ขาย ต่อสายการผลิต Thinkpad ใน Notebook และ ThinkCentre ใน PC ให้ Lenovo อ่ะ คุณภาพ ยังคงเดิม

Comment

• Originally posted by moeye View Post
            แนะนำให้หน่อยซิครับ อยากได้บางๆสวยๆ ไม่เกิน 20000 ใช้เล่นเนตส่วนใหญ่ อยากลง Win7 ได้ จอ11-13 นิ้ว ขอบคุณครับ
            เพิ่มงบอีกหน่อย ไปเอา DELL M301z เลยครับ ในเมืองไทย เห็นมีขายอยู่ ที่ร้าน MOUSE พันทิพย์ประตูน้ำ ชั้น 3 หรือ 4 จำไม่ได้ ราคา ผมอัพขึ้นเว๊บ Notebookspec แระ

อัพเสร็จ ลาออกเลย กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

DELL Inspiron M301Z (T560810TH)
            http://www.****************/notebook...0810TH%5D.html

ถ้าลิ้งค์ ใช้ไม่ได้ ก็ ก๊อปไปทั้ง URL เลยน่ะครับ

ราคา 21,900 ไม่รวม VAT แต่คิดว่า คุ้มค่า ครับ สวย มีระดับ เลยทีเดียว
            Last edited by MIRAGE2000; 18 Sep 2010, 03:20:59.

Comment

• DELL M301z ตัวเครื่องพลาสติก หรืออลูมิเนียมครับ สวยดีสนอยู่

Comment

• ต้นเดือนส่งแฟนไปซื้อ samsung n148plus ได้แก้วเชลซีมา หุหุ ยังไม่ได้ไปเอาเลย

Comment

• HP Pavilion dm3-1010AX ตัวนี้เป็นไงบ้างครับ

Comment

• ไม่ค่อยแนะนำ HP ครับ Driver หายากมากกกก

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                      เพิ่มงบอีกหน่อย ไปเอา DELL M301z เลยครับ ในเมืองไทย เห็นมีขายอยู่ ที่ร้าน MOUSE พันทิพย์ประตูน้ำ ชั้น 3 หรือ 4 จำไม่ได้ ราคา ผมอัพขึ้นเว๊บ Notebookspec แระ

อัพเสร็จ ลาออกเลย กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

DELL Inspiron M301Z (T560810TH)
                      http://www.****************/notebook...0810TH%5D.html

ถ้าลิ้งค์ ใช้ไม่ได้ ก็ ก๊อปไปทั้ง URL เลยน่ะครับ

ราคา 21,900 ไม่รวม VAT แต่คิดว่า คุ้มค่า ครับ สวย มีระดับ เลยทีเดียว
                      โอ้วว

Comment

• ไปกันไกลละคลับเราอิอิมิได้มานาน

Comment

• ใครชอบเล่นเกมส์ RPG ลองเล่นเกมส์นี้ดู ^^

HD4250 ปรับ 1024*768 low เล่นสบายๆเลย 4570 คงกินนื่มๆ

Comment

• CCC Mobility 10.9 ไม่มาสักที เลยจับเอาของ PC มาลง

Comment

• 10.9 มาแล้วครับท่านประธาน

Comment

• ของ Mobillity มันมาแล้วเหรอครับ

Comment

Working...
                                X