Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หรือจะลงใหม่อีกรอบก็ดีนะครับ 555+
    แล้วไดร์เวอร์ชิบเซ็ตลงเฉพาะเดิมๆของมันดู แล้วเทสใหม่
    แต่ผมว่าถ้าไม่ได้เปิดโปรแกรมอะไรเลย เทสได้แบบนี้ HDD คงไปล่ะ - -

Comment

• ผมใช้ 4551G P520 + 5470 อะ

แล้วไดรเวอร์ชิบเซ็ตเอามาจากแผ่นหรือครับ

ผมพึ่งเทสเมื่อกี่นี้เอง

Comment

• เคลมเลยครับ ถ้าตอนแรกปกติ แล้วตอนนี้มันได้แบบนี้
        พักหลัง WD เน่าบ่อยจัง - -

Comment

• อ๊ากกกกกก

ไม่นะ เซ็งเลยท่าน

ส่งยาวแน่ งานนี้

Comment

• นักกว่าเดิมอีก อ๊ากกกกกก

เซ็งมากมาย

Comment

• Originally posted by nateep View Post

นักกว่าเดิมอีก อ๊ากกกกกก

เซ็งมากมาย
              harddisk western นี่มันห่วยขนาดนี้เลยเหรอ โรงงานมันอยู่แถวบ้านผมเอง

Comment

• พักหลังผมว่า WD เน่ามาก

PC ผมแทบทุกเครื่องใช้ Seagate 7200.12 เป็น HDD หลักลง OS หมดเลยอ่ะ
                ไม่เคยมีปัญหา แถมเย็นอีกตังหาก ไม่เปิดแอร์ก็ยังไม่เคยเกิน 35 องศาเลย เงียบด้วย
                นี่เป็นอุณหภูมิในห้องแอร์ กำลังทำ Defreg อยู่ด้วยนะเนี่ย - -

Comment

• เพิ่งซื้อ Western Cavier Green 2 TB ยัดให้ลูกค้าไป น่ากัวจิง ๆ

Comment

• ฟัง KARA ไปเทสไป ยังแรงอยู่ - - 29 องศาเองครับ ใครบอกซีเกตเน่า(ในพันทิป) ผมมี 7200.12 อยู่ 5 ลูก ไม่เห็นจะเน่าเลย ไม่เคยเคลม
                    ตัวนี้ซื้อมาเมื่อปีที่แล้ว เดือน 07/2009 เครื่องหลักผมต่อ RAID0 ก็ไม่เคยล่ม

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      ฟัง KARA ไปเทสไป ยังแรงอยู่ - - 29 องศาเองครับ ใครบอกซีเกตเน่า(ในพันทิป) ผมมี 7200.12 อยู่ 5 ลูก ไม่เห็นจะเน่าเลย ไม่เคยเคลม
                      ตัวนี้ซื้อมาเมื่อปีที่แล้ว เดือน 07/2009 เครื่องหลักผมต่อ RAID0 ก็ไม่เคยล่ม

Seagate ES แรงครับ confirm อิอิ

Comment

• แต่ Seagate ตัวเก่าในโน้ตบุ๊คผมเน่าจริงๆนะ Access Time 30+ 555+
                        แต่ยอมรับว่า 7200.12 ทน เร็ว เงียบ จริงๆ
                        ถ้าในโน้ตบุ๊คก็ต้อง 5400.7 มั้งครับ

Comment

• ผมก็ว่า seagate ดีนะ ทนมากมาย

* ในที่สุดก็ได้เล่นสักที

สนุกมากมาย อยากเห็น fps 4535g จังท่านประธาน-.-

DARK SIDERS BIT IISJๆ

เน็ตผมวิ่ง 2.5mb โหลด 300-340 ลองโหลดเล่นดูครับ สนุกแน่นอน -.-

Comment

• เน็ตผมยังซ่อมไม่เสร็จเลย
                            ถ้ายังไงจริงๆต้องได้ 9M/1M อ่ะครับ แพ๊คเกจ Premium 999 Baht-.

ว่าจะโหลดเกมใหม่ๆมาเล่น แต่เมื่อวานเล่นเกมที่มีอยุ่อย่าง COD6 MW2 ได้แค่ 10 นาทีเริ่มคลื่นไส้ -*- HD4830 ปรับ 1680*1050 All High AA4x เฟรมเรต 50-80 แน่ะ อิอิ

ว่าแต่ Onboard HD4250 แรงจริงๆ เล่นไปทุกเกมเลย อิอิอิ
                            Last edited by V-FrIeNd; 24 Sep 2010, 13:54:26.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                              ผมก็ว่า seagate ดีนะ ทนมากมาย

* ในที่สุดก็ได้เล่นสักที

สนุกมากมาย อยากเห็น fps 4535g จังท่านประธาน-.-

DARK SIDERS BIT IISJๆ

เน็ตผมวิ่ง 2.5mb โหลด 300-340 ลองโหลดเล่นดูครับ สนุกแน่นอน -.-

น่าเล่นโฮก

Comment

• ท่าน ScaryReaDy มีเกม Prototype ไหมครับ อยากเห็นเฟรมเรตของ ออนบอร์ด HD4250 เปรียบเทียบกับการ์ดจอแยกรุ่นล่างสุด HD4350

อันนี้ Athlon II X3 425 @3.40GHz + HD4350 @700/500MHz

Comment

Working...
                                X