Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แต่เครื่องหลักผมยังเป็น Samsung 2253LW ไม่ Full HD อยู่
    จอนี้ซื้อมาเปลี่ยนแทนเครื่องข้างล่างอ่ะการ์ดจอ HD4350 555+
    แล้วยกจอเก่ามาเปลี่ยนที่บริษัท เพราะจอที่บริษัทเพิ่งเสียสีเพี้ยน - -

เดี๋ยวตอนเย็นไปส่งแรม + ซื้อแรมใหม่อีก อิอิ เที่ยวกลางคืนต่อเลยดีไหมครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      แต่เครื่องหลักผมยังเป็น Samsung 2253LW ไม่ Full HD อยู่
      จอนี้ซื้อมาเปลี่ยนแทนเครื่องข้างล่างอ่ะการ์ดจอ HD4350 555+
      แล้วยกจอเก่ามาเปลี่ยนที่บริษัท เพราะจอที่บริษัทเพิ่งเสียสีเพี้ยน - -

เดี๋ยวตอนเย็นไปส่งแรม + ซื้อแรมใหม่อีก อิอิ เที่ยวกลางคืนต่อเลยดีไหมครับ
      ดี ๆ ถ้ามีตังค์ อิอิ

Comment

• TEST ก่อน อิอิ สว่างกว่าจอเครื่องหลักผมเยอะเลย - -

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          TEST ก่อน อิอิ สว่างกว่าจอเครื่องหลักผมเยอะเลย - -

อยากซื้อ Athlon II X3 มาลง ESX Server แล้วทำ LAB test สักเครื่องอิอิ แต่ติดตรงที่ ณ ตอนนี้ไม่มีเวลาว่างแล้ว

Comment

• เอิ๊กๆ ตอนนี้บ้าคอมเครื่องนี้กว่าคอมหลักอีก อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
              ดี ๆ ถ้ามีตังค์ อิอิ
              ระหว่างเที่ยวกลางคืนกับ LED ACER 23 อีกตัวเอาไรดีอ่ะท่าน 555+
              คิดๆแล้วอยากเปลี่ยนจอตัวเองเป็น Full HD เหมือนกันอ่ะ

Comment

• รุ่นนี้อ่ะครับ บางดี ขอบเล็ก

Comment

ระหว่างเที่ยวกลางคืนกับ LED ACER 23 อีกตัวเอาไรดีอ่ะท่าน 555+
                  คิดๆแล้วอยากเปลี่ยนจอตัวเองเป็น Full HD เหมือนกันอ่ะ
                  LED ACER 23 ขอรับ

Comment

• ไปปล่อยจอเก่าก่อนดีกว่า อิอิ
                    Samsung 2253LW ประกันเหลือปีกว่า ปล่อยเท่าไหรดีหว่า

Comment

• HD4350 with 1920 x 1080 Prototype 5555+

Comment

HD4350 with 1920 x 1080 Prototype 5555+

1080P อิอิ

Comment

• DEAD RISING 2 TEST

http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/1027075-Review-New-Game!!-for-Onboard-HD4250?p=22345302#post22345302

Comment

• ไม่น่าเชื่อ
                            HD4350 เล่น PES2010 1920 x 1080 Medium ลื่นปรี๊ด
                            The Sims 2 ปรับสุดหมดยังไหว

Comment

• ไปแล้วครับ เดี๋ยวมาตอนดึกๆ

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X