Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยซอมบี้มันกินเฟรมเรตเข้าไปมั้งครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
      มันเข้า slow motion mode แบบ max pane เพื่อให้เราฟาดซอมบี้อย่างสบาย ๆ อ่ะป่าวท่าน อิอิ
      ก็เท่ดีนะครับ แต่เหนื่อย ซอมบี้แมร่งเต็มบ้านเต็มเมือง555+

Originally posted by V-FrIeNd View Post
      สงสัยซอมบี้มันกินเฟรมเรตเข้าไปมั้งครับ
      ถ้าจะจิง ของท่านประธาน

* แต่ตอนโดนซอมบี้กัด นี่ดิ้นหลุดยากมากเลย ดิ้นแล้วดิ้นอีก ก็ไม่รอด ตายแล้วตายอีก - -

Comment

• มีคนใจดีให้การ์ดจอแม่ผมมา (นึกในใจจะมีการ์ดจอใช้แล้วแต่...) ไม่น่าเชื่อ 8ปี สภาพ อย่างกริ๊บเหมือนเพิ่งถอยมาสดๆเลย-.-

Comment

• อยากได้บ้าง 555+
          (คนนี้นะ)

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            ในห้องน้ำผมได้ 43 FPS ^^แต่พอออกมาเจอไอเวรซอมบี้ ไม่ถึง 20-*-
            นอกห้องน้ำผมได้ 33 เห็นได้ชัดว่าการ์ดจอแยกรุ่งว่าลื่นเนียนมากๆแต่ตัวเกมรองรับ resolution ไม่เยอะเท่าไหร่แถมจอยธรรมดาไม่รองรับด้วย

Comment

• LARA CROFT AND THE GUARDIAN OF LIGHT

TEST LARA CROFT AND THE GUARDIAN OF LIGHT

Comment

• ผมว่าจะเปลี่ยนบอร์ดเครื่องข้างล่างเป็นออนบอร์ดแรงๆและ 890GX
                รู้สึกว่า HD4350 กับ HD4290 ไม่ต่างกันเท่าไหร่

Comment

• ออนบอร์ด ati ตัวไหนแรงสุดนี่ครับท่านประธาน

Comment

• 890GX ครับ แล้วถูกสุดก็ Biostar 3 พัน แต่ไม่เห็นร้านวางขายแล้วอ่ะ ต้องไปดูที่ DCOM Shop มั้งเนี่ย

ปล.รุ่นนี้ลากโหดด้วยอ่ะ

http://www.dcomshop.com/product_deta...21&t=51&v=dfqt

Comment

• HD4350 เล่นเกมเก่าๆอย่าง City Life, The Sims 2 ปรับสุด Full HD สบายเลยครับ = =

Comment

• ขอได้เปล่า 555+

Comment

• 550v นี่แรงประมาณใหนหรอครับ อยู่ระหว่างตัวใหนกับตัวใหนหรอ

Comment

• 550v แรงน้อยกว่า HD4650 นิดนึง
                            แรงกว่า HD5470

Comment

• มะก่อนเห็นมันถูกๆ นึกว่า ไม่ดี

bio star นี่แจ่มกว่า asrock เปล่าท่านประธาน

Comment

• น่าจะแจ่มกว่า จับดูแล้ววัสดุดีกว่า Asrock คิดว่าเปราะบางกว่า
                                แถมตอนแรกผมกังวลเรื่องประกันจะไม่มีของ แต่ไปเคลมตอนที่โดนฟ้าลง DCOM บางนา รอ 30 นาทีได้แกะกล่องเลย
                                แต่ผมว่าคล็อกยากกว่าเยอะ มาตอนแรกๆเซ็ตไม่เป็นเลยอ่ะ กว่าจะนิ่งได้
                                มันต้องใช้ไฟมากกว่าชาวบ้านพวก HT NB ต้องสัก 1.35V ไฟแรมก็ต้อง 1.75V (จับดูแรมไม่เห็นจะร้อนเลย สงสัยเซ็นเซอร์มันวัดผิด ผมว่าจริงๆอาจจะแค่ 1.65V)

Comment

Working...
                                X