Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเห็นกระทู้นี้เจอหลายคนนะ เหงเค้าว่าเล่นเกมอยู่ละคอมมันปิดเอง กริกริ

Comment

• คอมดับหรือครับ 555

Comment

• Originally posted by natoff View Post
        ที่หออาทิตย์ที่ผ่านมา ผมได้ยินเสียงเด็กร้องทุกวัน ผมไม่เห็นต้องซีเรียสเลย อย่าได้แคร์เพราะ AMD Vision จะคุ้มครองท่านเอง

ปล บางทีท่าน ScaryReaDy อาจเป็นคนดีก็ได้น่ะ เขาว่าคนดี ผีคุ้ม นี่ท่าน จิงม่ะ

โปรโมชั่นใหม่ "หากท่านซื้อ CPU AMD หรือการ์ดจอ ATI วันนี้ ทางบริษัทแถมยันต์กันผีฝังในCPU และ GPU ให้ท่านฟรี"

Comment

• ตอนดึกๆ ปวด 4 ลุกไป 4 ห้องน้ำปิดอยู่ ดันประตู ดันไม่ได้ สงสัย ไม่พ่อก็แม่อยู่ คงล๊อคจากข้างใน

เลยเดินไปห้อง พ่อกับแม่ เปิดประตูโผล่หน้าเข้าไป ปรากฏ ว่าพ่อแม่กำลังหลับสบายๆเลย

จากนั้นผมก็เลยเดินเข้าห้อง ไม่ปวด 4 อีกเลย -.-

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            ตอนดึกๆ ปวด 4 ลุกไป 4 ห้องน้ำปิดอยู่ ดันประตู ดันไม่ได้ สงสัย ไม่พ่อก็แม่อยู่ คงล๊อคจากข้างใน

เลยเดินไปห้อง พ่อกับแม่ เปิดประตูโผล่หน้าเข้าไป ปรากฏ ว่าพ่อแม่กำลังหลับสบายๆเลย

จากนั้นผมก็เลยเดินเข้าห้อง ไม่ปวด 4 อีกเลย -.-

ท่าน ScaryReaDy น่าจะลองทักทายดูนะครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              ตอนดึกๆ ปวด 4 ลุกไป 4 ห้องน้ำปิดอยู่ ดันประตู ดันไม่ได้ สงสัย ไม่พ่อก็แม่อยู่ คงล๊อคจากข้างใน

แสดงว่าไม่ได้ปวดฉี่หรอก เพราะถ้าปวดฉี่เวลาฝัน ท่านจะฝันเห็นทะเล อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                ที่หออาทิตย์ที่ผ่านมา ผมได้ยินเสียงเด็กร้องทุกวัน ผมไม่เห็นต้องซีเรียสเลย อย่าได้แคร์เพราะ AMD Vision จะคุ้มครองท่านเอง

ปล บางทีท่าน ScaryReaDy อาจเป็นคนดีก็ได้น่ะ เขาว่าคนดี ผีคุ้ม นี่ท่าน จิงม่ะ
                +1 ครับ แอบฮา ไอ้ตรงที่ อย่าได้แคร์เพราะ AMD Vision จะคุ้มครองท่านเอง

จัดไป ก่อนอน ผมก็ เอามือก่ายหน้าผาก แล้วคิดถึง AMD รุ่นใหม่ๆที่จะออกมาในอนาคต

บางที ก็ภูมิใจ เครื่องตัวเองเย็น เพ้อไปนั่น ไม่มีเวลามานั่งคิดถึงเรื่องผี 55555555555

ท่าน ScaryReaDy อย่าคิดฟุ้งซ่าน เรื่องผี คิดอย่างเดียวพอ เราต้อง เป็น AMD Gamer Addict ให้ได้ จัดไป

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                  ผมเห็นกระทู้นี้เจอหลายคนนะ เหงเค้าว่าเล่นเกมอยู่ละคอมมันปิดเอง กริกริ
                  แฟน AMD เจอผีหลายคนครับ ส่วนมาก แฟน AMD ที่เจอผี ก็จะใช้ ACER 4535G ครับ 5555555

ดับแล้วหลอนเลย - -"

หลอน...................ว่า "เครื่องตูจะเน่าหรือเปล่าว้า ไม่มีตังซ่อม"

Comment

• อยากได้ ฉายา AMD GAMER สีเขียวๆ ติดใต้ชื่อจัง เอาคำว่า OverclockZone Member ออก

(อีก10ปีข้างหน้า) 55+

Comment

• Originally posted by kasiyaphat View Post
                      โปรโมชั่นใหม่ "หากท่านซื้อ CPU AMD หรือการ์ดจอ ATI วันนี้ ทางบริษัทแถมยันต์กันผีฝังในCPU และ GPU ให้ท่านฟรี"
                      หลังจาก ยุค ACER Aspire 4535G มา

Notebook หรือ Netbook ที่ใช้ CPU AMD จะแถมยันต์ มาด้วยครับ ยันจะ ลงอักขระ ภาษาอังกฤษว่า AMD Vision ( กันผีได้ในระดับหนึ่ง )

AMD Premium Vision ( กันผีได้ในระดับที่น่าพอใจ )

AMD Ultimate Vision ( กันผีมนระดับที่ดี มาก ลื่นเลย )

AMD Black Vision ( อันนี้ มนต์ดำ ครับ เราเป็นหมอผี ซะเอง ผีไม่กล้ายุ่ง ) 555555555555

ปล. AMD Black Vision เคยเห็นแต่ใน PC ใน โน๊ตบุ๊ก ยังไม่เห็นเลยอ่ะ

ปล.2 ท่านประธาณ เอา ยันต์ AMD Vision ไปแปะเครื่อง จากนั้นมา มันไม่เคยดับเองอีกแล้ว อาการผีเข้าแล้ว "ตัวร้อน" ก็หายไป

Comment

• ผมได้ยินมาว่า Intel เผาพริกเผาเกลือแช่ง 4535G อ่ะท่าน ตอนหลัง AMD เลยต้องส่งยันต์ AMD Vision มาสะท้อนของกลับไป

Comment

ผมได้ยินมาว่า Intel เผาพริกเผาเกลือแช่ง 4535G อ่ะท่าน ตอนหลัง AMD เลยต้องส่งยันต์ AMD Vision มาสะท้อนของกลับไป
                          ทำไงได้ ACER 4535G เล่นออกมา สเป๊คคุ้ม ซ่ะขนาดนั้น ( คุ้มเมื่อปีที่แล้วน่ะ )

คุ้มจนติดอันดับขายดี ยอดนิยม เลย Intel มันเลย จะสร้างชื่อเสีย ชื่อเสีย จริงๆ ให้กับ AMD เรื่องความร้อน

ไปๆมาๆ ออกทะเล ไปผี แล้ววนกับมา อินเทล 55555555

ทำไปได้ เดี๋ยวก็กลับไป หา สาวๆ เกาหลี ได้แล้วมั๊ง

Comment

• AMD ATI CLUB ALL BRAND ALL GENERATION THE GHOST SYSTEM

Comment

• ช่วยแนะนำวิธี เปลี่ยนซิลิโคน 4535g หน่อยครับ

พอดีของผม หมดประกันแล้ว ขี้เกียจเอาเข้า0อะครับ

Comment

• แล้วมาเรื่องผีกันได้อย่างไงว้า

คุยกันอยุ่ดี ดี

55555555555+

Comment

Working...
                                X