Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    กด Shift + % แช่ไงครับ

%%%%%%%%%%
    ~~~~~~~~~~~~~
    คือ ผมพิมพ์ไม่ติดทั้ง 2 ตัวเลย มะก่อนผมพิมพ์ติดอ่า

ขอดูการตั้งค่า แป้นพิมพ์ท่านประธานหน่อยครับ

* ได้และ แต่ทำไมต้องกดแช่ด้วย เวงกรรม - -
    Last edited by ScaryReaDy; 11 Oct 2010, 06:53:20.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      คือ ผมพิมพ์ไม่ติดทั้ง 2 ตัวเลย มะก่อนผมพิมพ์ติดอ่า

ขอดูการตั้งค่า แป้นพิมพ์ท่านประธานหน่อยครับ

* ได้และ แต่ทำไมต้องกดแช่ด้วย เวงกรรม - -
      มันเป็นแบบนี้มาตั้งแต่ VISTA แล้วนี่ท่าน ScaryReaDy

Comment

• Originally posted by natoff View Post
        มันเป็นแบบนี้มาตั้งแต่ VISTA แล้วนี่ท่าน ScaryReaDy
        เอ้าเหรอ สงสัยตอนนั้นใช้ 7 โม มั้งเลยพิมพ์ ได้อิอิ

ตื่นแล้วเหรอท่าน CEO อิอิ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          เอ้าเหรอ สงสัยตอนนั้นใช้ 7 โม มั้งเลยพิมพ์ ได้อิอิ

ตื่นแล้วเหรอท่าน CEO อิอิ
          วันจันทร์ตื่นเร็วเพราะว่าต้องขึ้นรถมาทำงานที่ กทม อิอิ

Comment

• มีใครมีวิธีเอา ถังขยะ ออกจากหน้า DEKSTOP มะครับ

*เดิมๆไม่แต่งก็สวยดีนะ อิอิ ติดถังขยะไม่อยากเอาไว้

Comment

มีใครมีวิธีเอา ถังขยะ ออกจากหน้า DEKSTOP มะครับ

*เดิมๆไม่แต่งก็สวยดีนะ อิอิ ติดถังขยะไม่อยากเอาไว้

สั่ง delete ทิ้งได้เลยท่าน ไม่ต้องกลัวว่าจะเอากลับมาไม่ได้ อิอิ

Comment

• มัน DELETE ไม่ได้ครับ ไอตัวเนี่ย Y^Y

กระทู้แรงประจำวัน -.-

http://www.overclockzone.com/forums/...US-HD-5970-2Gb

Comment

• กิ๊กผม

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    กิ๊กผม

งั้นๆ อ่ะ

* ท่านประธาน รู้สึกแปลกๆ ทำไม ราคา ATI ซีรี่ 5 มันขายกันแปลกๆ
                    Last edited by ScaryReaDy; 11 Oct 2010, 10:24:58.

Comment

มัน DELETE ไม่ได้ครับ ไอตัวเนี่ย Y^Y

กระทู้แรงประจำวัน -.-

http://www.overclockzone.com/forums/...US-HD-5970-2Gb
                      งั้นเอาแบบนี้คลิกขวาที่ desktop เลือก personalize

ที่มุมซ้ายบนจะมีเขียนว่า change desktop icon กดเข้าไป

ติ๊กเอา Recycle Bin ออก

Comment

งั้นๆ อ่ะ

* ท่านประธาน รู้สึกแปลกๆ ทำไม ราคา ATI ซีรี่ 5 มันขายกันแปลกๆ
                        ให้เอาป่ะ 555+

สงสัยจะปั่นราคาอ่ะ คอยดูไปล่ะกันครับ อิอิ

Comment

• นั่นดิ ปั่นราคาแหงมๆ 5970 2 ตัว 20k - -

ขอบคุณครับท่าน CEO เรียบมากเลย WINDOWS ผมตอนนี้อิอิ

medal of Honor Limited Edition ตัวเต็มมาและ
                          Last edited by ScaryReaDy; 11 Oct 2010, 11:22:31.

Comment

นั่นดิ ปั่นราคาแหงมๆ 5970 2 ตัว 20k - -

ขอบคุณครับท่าน CEO เรียบมากเลย WINDOWS ผมตอนนี้อิอิ

medal of Honor Limited Edition ตัวเต็มมาและ

ได้โปรดชี้ทางให้ข้าน้อยได้ไฟล์ torrent ด้วยเถิด

ผมเจอแต่ของXboxทั้งนั้นเลยครับ - -

EDIT::::เจอแล้วครับ แต่ยังไม่มีแคร๊กแฮะ - - ::::
                            Last edited by kasiyaphat; 11 Oct 2010, 11:43:02.

Comment

• ไปเดินสยามดีกว่า

ปล.กิ๊กหลวง
                              Last edited by V-FrIeNd; 11 Oct 2010, 18:16:28.

Comment

• Originally posted by kasiyaphat View Post
                                ได้โปรดชี้ทางให้ข้าน้อยได้ไฟล์ torrent ด้วยเถิด

ผมเจอแต่ของXboxทั้งนั้นเลยครับ - -

EDIT::::เจอแล้วครับ แต่ยังไม่มีแคร๊กแฮะ - - ::::
                                ผมมีแรงกว่า torrent อีก ลิ้งตรงเลย อิอิ + CRACK ด้วย งุงิ

Comment

Working...
                                X