Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 240GB 2 หมื่น
    480GB ครึ่งแสน

Comment

• 555+
      ได้ 4535g หรือเครื่องกราฟฟิคแยก 2 เครื่อง

Comment

• กำลัง Clone HDD จาก SATA > IDE ไม่รู้จะบู๊ตขึ้นไหม

Comment

• ท่านประธาณ ไปตอบคำถามเขาหน่อย AMD Turion Ultra ZM-84 ทดสอบ Windows Experience Index แล้วคะแนน ร่วง

http://www.****************/board/vi....php?tid=34544

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            240GB 2 หมื่น
            480GB ครึ่งแสน
            ตายๆ ใช้ SATA พอละ

Comment

• ไม่รู้จะตอบยังไงดี บางคนบอกลงวินใหม่ ลงหลายรอบ แต่ไม่ได้ลง
              หรือไม่ก็ลงแล้วไปลงโปรแกรมอื่นด้วย
              ต้องบอกให้ลงเฉพาะตัววินโดวส์อย่างเดียว แล้วลงไดร์เวอร์ ห้ามลงอย่างอื่น แล้วเทสใหม่
              เพราะไออาการนี้เคยเป็นตอนลองโปรแกรมลดพลังงาน พวก K10STAT แล้วซ๊พียูประสิทธิภาพลดเกินกว่าครึ่งอีก ขนาดความถี่เท่าเดิม

Comment

• ท่านๆ ๆ ครับ โมพัดลมให้หมุนเร็วขึ้น ทำให้พพัดลม หรือ เครื่องเสียเร็วขึ่นหรือเปล่าครับ

Comment

• ^
                  จะโมเองหรือครับ

ปล.แฟนผมผันอาชีพไปขายจักรยานแล้ว 555+
                  http://www.karaya.co.kr/Front/Produc...isplay_group=1

Comment

• ให้ช่างคอมทำครับ
                    แต่ผมลองถามดูมีผลเสียไรมั้ย
                    ช่างบอกจะต่อไฟเพิ่มเป็น 5volt
                    แล้วทำให้พัดลมทำงานเร็วขึ้น ทำให้อายุการใช้งานลดลง

จริงหรือเปล่าคับ??

Comment

• ท่านกลัวร้อนมากไปเปล่า อ่า

ผมใช้งานวันล่ะ 15 ชั่วโมง ไม่เปิดพัดลมช่วยสักอย่าง ยัง ชิวๆ เลย

http://www.****************/board/vi...extra=&page=24

ดูตรง Up Time ใน Task Manager

ยิ่งกว่าโหลดบิท อีก เพราะเล่นเกมใน Facebook มันกิน CPU มากกว่าโหลดบิทอีก เล่นตั้งแต่เปิดเครื่องยันปิดเครื่อง

ผมว่า ท่านหมั่นทำความสะอาดเครื่อง ทาซิลิโคนใหม่ ทุกๆ 4 เดือน ก็เย็นแระ ครับ

Comment

• ผมขึ้น 94 องศาอะครับ ดุยูทูบแล้วมันตัดตัวคูณ แหะๆ

Comment

• อาจจะเข้ามาน้่อย หรือไม่ได้เข้ามาเลยนะ 3-4 วัน อย่าลืมคิดถึงกันน้า จุฟๆ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                            อาจจะเข้ามาน้่อย หรือไม่ได้เข้ามาเลยนะ 3-4 วัน อย่าลืมคิดถึงกันน้า จุฟๆ
                            ขอให้ท่าน GM MAFIA ประสบความสำเร็จในการฝึกวิชา

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                              ขอให้ท่าน GM MAFIA ประสบความสำเร็จในการฝึกวิชา
                              สาธุ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                                อาจจะเข้ามาน้่อย หรือไม่ได้เข้ามาเลยนะ 3-4 วัน อย่าลืมคิดถึงกันน้า จุฟๆ
                                ไปทำอะไรหว่า พอรู้และ หุหุ

Comment

Working...
                                X