Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Angelone View Post
    ที่เคยมาปรึกษาท่านประะานเรื่องจอมืด
    แฟลต ไบออส แล้ว ใช้ได้ประมาณ 4 วัน
    อย่างเซ็ง เจอ bad ไป สิบกว่าช่อง อิอิอิ
    ท่านประธานผม อยู่บางนา เข้า ซีคอน ดีมั้ย ครับ
    ที่ไปเร็ว อะ ดีด้วย
    ถ้าอยู่แถวเซนทรัลบางนา ผมคิดว่าไปซีคอนใกล้กว่าพระราม 3 น่ะครับ

Comment

• ใช้ Chrome ไวดี

Comment

• Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
          ป๊าดๆๆๆ ผมมีความลับจะบอก มันเป็น Drive DVD ที่ควบคุม การทำงานด้วย ซอฟแวร์ อัจฉริยะ จะอ่านแต่ของแท้ มีลิขสิทธิ์ เท่านั้น

55555555555 อันนี้ผม แต่งเรื่องน่ะ อิอิ
          พอๆ กับ Sony DVD Rom เลยครับ อ่านได้แต่แผ่น Sony ยี่ห้ออื่นเงียบ อิอิ

Originally posted by fifa12345 View Post
          ใช้ Chrome ไวดี
          เจอ Bug บ้างไหมเอ่ย

Comment

• Originally posted by natoff View Post
            ถ้าอยู่แถวเซนทรัลบางนา ผมคิดว่าไปซีคอนใกล้กว่าพระราม 3 น่ะครับ
            เคลมเสร็จก่อนกลับ แวะไปหาของกินเล่นห้าง Paradise Park ชั้นใต้ดินของอร่อยเพียบ
            อิ่มแล้วก็เดินโซนไอที ของชอบอีกหน่อยนะ จะได้ย่อยไปในตัวอีกที กลับบ้านจะได้หลับฝันดีครับ

Comment

• มารายงานตัวด้วยครับ Acer 4535G เองครับ บ้านๆ

กระทู้ดีมาสาระมากครับ ขอบคุณมาก

อยากได้ลิงค์โหลดวิน 7 เพียวๆจังครับ ท่านประธาน

Comment

• หา Windows 7 Ultimate 7600.16385 RTM Retail อ่ะครับ

Comment

• ไปทำมาแล้วครับ ทาซิลิโคนใหม่ เป่าฝุ่น ฉีดน้ำยา max ประมาณ 82-84 อะครับ อุณหภูมิ
                  แต่ยังหน่วงๆ อยู่ดี
                  คือเวลาโหลดอะไรแบบนี้ ความร้อนจะพุ่ง แล้วก็กลับมาปกติ อาการมันปกติหรือเปล่าครับ

ดู HD movie ยังมีหน่วงๆ
                  ลงวินโด้ใหม่ดีมั้ย

Comment

• วินโดวส์เน่ามากกว่า 84 นี่เบสิค

Comment

• คืนนี้ ยูฟ่าฯ
                      ท่าจะมันครับ
                      มีใครเชียใครบ้างน้อ
                      อิอิ

Comment

• มีอะไรแข่งบ้างหว่า ผมเชียร์มาดริด

Comment

• แช่งผีงับ
                          แต่นัดนี้คงผ่านไปก่อน
                          ฤดูกาลนี้ยังไม่พลาดผีแข่งซักนัดเยยอ่ะ เหมือนเปงแฟนผีเลย หุหุ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            มีอะไรแข่งบ้างหว่า ผมเชียร์มาดริด
                            คืนนี้ สี่กลุ่มแรกครับ
                            แมนยู อินเตอ บาซ่า ลียง
                            ช่อง 3, 7 ถ่ายแมนยู กับอินเตอครับ

Comment

• เชียร์คู่รักคู่แค้น บาร์ซ่าครับ 555
                              เชียร์แต่บอลสเปน อิอิ

Comment

• ถ้าเพิ่มแรมเองจะหมดประกันไหมครับ msi ประกัน dcom

Comment

Working...
                                X