Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงได้ล่ะคะ แต่ไม่ได้ทำตามนั้นนะคะ ไปลบ driver ใน device manager คะ แล้วลงได้เฉยเลย - - งมตั้งนาน

ขอบคุณมากนะคะ^^

Comment

• ATI Radeon HD 5650 ทำไมเล่นCrysis2กระตุกจังครับ หรือว่ารุ่นนี้ต่ำเกินแล้ว

Comment

• อิอิ ยินดีด้วย ไม่ได้ช่วยเลยเรา

Originally posted by SAKURABB View Post
        ATI Radeon HD 5650 ทำไมเล่นCrysis2กระตุกจังครับ หรือว่ารุ่นนี้ต่ำเกินแล้ว
        ปรับสุดไปมันก็ไม่เหลือ

Comment

• ไม่อะ ผมปรับต่ำสุด มันก็ยังหน่วงสุดๆ

Comment

• ผมก็ไม่รู้นะครับ ถามวาซาบิ ก็เล่นสบายดี ไม่ได้ปรับต่ำด้วย N830 + HD 5650
            ZM82 + HD 4570 ยังลื่นเลย ปรับต่ำๆ

ว่าแต่ดูสเป็คหน่อยครับ cpu-z , gpu-z

Comment

• Originally posted by SAKURABB View Post
              ไม่อะ ผมปรับต่ำสุด มันก็ยังหน่วงสุดๆ
              ลองติดตั้ง ati stream version ใหม่ง่ะ..

ไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่า.. แต่ติดตั้งแล้ว.. รู้สึกว่ามันลื่นขึ้นกว่าเดิม.. ไม่เหนียวเหนอะหนะเหมือนเก่า..

Comment

• ผมลงตัวนี้ไปแล้วนะ

Catalyst 11.2 สำหรับ Windows 7
                (ATI เฉพาะ CCC, Driver และ OpenCL ใครลงตัวบนแล้วข้ามไปได้เลย Intel ลงตัวนี้ 1)

fpsแค่20-35 ปรับแบบต่ำสุดแล้ว

Comment

• ดู cpu-z + gpu-z หน่อยสิครับ

ว่าแต่มันยังเป็น Beta อยู่ ไม่สมบูรณ์ก็ไม่แปลก

Comment

• Comment

• ถ้ากระตุกเกมนี้เกมเดียว ก็ไม่แปลกล่ะครับ Beta อยู่

ปล.เครื่องนี้ต้องไปเปลี่ยนด้วยสินะ อิอิ ปัญหาชิบเซ็ต

Comment

• อะอะ เดี๋ยวเปลี่ยนปลายเดือน ช่วงนี้เล่นให้พังไปก่อน

ปิดเทอมอยู่ ส่งคืนเดี๋ยวไม่มีไรเล่น

thxนะครับ ไปนอนละ

Comment

• Originally posted by SAKURABB View Post
                          อะอะ เดี๋ยวเปลี่ยนปลายเดือน ช่วงนี้เล่นให้พังไปก่อน

ปิดเทอมอยู่ ส่งคืนเดี๋ยวไม่มีไรเล่น

thxนะครับ ไปนอนละ
                          เค้ามีกำหนดเวลาอยู่นะครับ ระวังเลยนะ

Comment

• พันธ์ทิพย์ มันไกลจากบ้านผม เลยไม่มีเวลาไป อิอิ
                            แถมทางlenovo ยังไม่ประกาศเลยว่าสินค้าจะมาตอนไหน
                            แต่ผมน่าจะคืนตังค์แล้วรอไปซื้ออีกทีดีกว่า

Comment

• สวัสดีครับน้องใหม่ครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Comment

• ขอโทษนะครับขอถามหน่อยว่า cor i5 M 460 ram 4g ati 5650 เล่นเกม left 4 dead ลื่นมั้ยครับ

Comment

Working...
                                X