Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by lloaFaad View Post
    Catalyst Driver 11.2 Full Pack สำหรับ Windows XP 32 Bit

ลงยังไงคับ กดตัว set up ตัวเดียว หรือ ไล่ลงทีละตัวอะคับ

(ไม่ได้ป่วนนะคับ ไม่รู้จิงๆ)
    กด.. setup อันเดียว..

Comment

• Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        CPU Core i7 2600K = 10,450
        M/B Gigabyte P67A-UD3-B3 = 4,450
        RAM G.Skill 8RL/1600 = 3,750
        HDD WD1002FAEX 1TB = 2,690
        VGA HIS HD6950 2GB D5 = 8,750
        DVD ASUS 24X SATA = 690
        Case ThermalTake V4 = 1,350
        PSU Scythe Strong 700W = 2,950
        กลายร่าง 555+

CPU Phenom II X6 1090T
        M/B Gigabyte 880GA-UD3H
        RAM A.DATA Gaming 8GB/1600
        HDD WD 500GB Black *2 RAID0
        VGA Gigabyte HD6970 2GB
        DVD ASUS 24X SATA
        Case Aerocool VS4
        PSU Seasonic 620W
        Cooler Hyper 212+
        ถูกกว่า ชุดบน quote 500 แต่เจ๋งกว่ามาก -*-

กล้องมือถือ กาก

Last edited by V-FrIeNd; 24 Mar 2011, 00:33:36.

Comment

• 4 โมดูล 8 เทรด < Zambezi
          6 คอร์ 12 เทรด < Gulftown
          4 คอร์ 8 เทรด < Sandy Bridge
          6 คอร์ 6 เทรด < Thuban
          4 คอร์ 8 เทรด < Bloomfield
          4 คอร์ 4 เทรด < Deneb
          2 คอร์ 4 เทรด < Sandy Bridge

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            4 โมดูล 8 เทรด < Zambezi
            6 คอร์ 12 เทรด < Gulftown
            4 คอร์ 8 เทรด < Sandy Bridge
            6 คอร์ 6 เทรด < Thuban
            4 คอร์ 8 เทรด < Bloomfield
            4 คอร์ 4 เทรด < Deneb
            2 คอร์ 4 เทรด < Sandy Bridge

กลับบ้านเก่าในรอบหลายวัน ได้เจอข่าวดีเลย

Comment

• รบกวนพี่ๆหน่อยนะครับ พอดีว่าผมใช้ notebook 4551g phenom แล้วทีนี้มันตกเสียหายแบบซ่อมไม่ได้ ทางบริษัทประกันได้ชดใช้โดยการให้เช็คเพื่อซื้อใหม่ของ acer ได้มา 20,900 บาท แล้วทีนี้ผมอยากได้คำแนะนำจากพวกพี่ครับว่า ผมจะซื้อโน๊ตบุคใหม่เนี่ย ปัจจุบัน มีรุ่นไหนน่าสนใจมั่งครับ ในราคา 20900 บวกไม่เกิน สามพันครับ อยากได้ cpu ของ amd ครับ เน้นเล่นเกม กับพวกเอกสารทั่วไปครับ ช่วงนี้พวกพี่ๆ มีตัวไหนแนะนำมั่งครับ หรือว่ามีตัวไหนน่ารอมั่งครับ ช่วงนี้ทำงานหัวเป็นน๊อตตัวเป็นเกลียว เลยไม่ได้ศึกษาข้อมูล ไม่ได้อัพเดท มาพักใหญ่แล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

• ถ้าจำไม่ผิดต้องซื้อของเอเซอร์เท่านั้นใช่ไหมครับ เเนะนำ 2 ตัวนี้ครับ

http://www.****************/notebook...Mnks:2041.html

http://www.****************/notebook...Mnks:C011.html

Comment

• ตัว Acer Aspire Timeline 4820TG-484G64Mnks/2041 ผมไปเห้นตัวจริงที่ JIB เมื่อวาน ผมว่าสวยอ่ะ มีคนมาซื้อเเล้วช่างลงวินโดว์อยู่ ผมเเอบมองตั้งหลายครั้ง

Comment

• TG แพง แต่แบต 9 เซลล์อ่ะนัท..

อยากได้ Timeline ซีรี่ส์ใหม่มากกว่า เมื่อไหร่จะเข้าไทยน้อ

Comment

• TG นี่มันแถม Windows License ด้วยใช่ไหมครับ
                      จริงๆก่อนจะซื้อ Z465 ผมก็หาตัวนี้อยู่นะ แต่หาร้านขายไม่มีเลย T^T

Comment

• Originally posted by hesbond13 View Post
                        TG นี่มันแถม Windows License ด้วยใช่ไหมครับ
                        จริงๆก่อนจะซื้อ Z465 ผมก็หาตัวนี้อยู่นะ แต่หาร้านขายไม่มีเลย T^T
                        ใช่ครับ Home Pre 64 Bit ด้วย ชอบตรงนี้แหล่ะ
                        ส่วนมากแถมแต่ Basic -*-

แต่จริงๆตัวที่แถม Basic มา เอามาลงใหม่เองเป็น Ultimate แล้วยัด CERT เอาก็แท้เหมือนกัน ไม่ตรวจจับว่าเก๊

Comment

• เข้าคลับด้วยคนครับ Sony VAIO VPCEA16FH
                          ATI Radeon 5650

Comment

• Comment

• จะขาย z465 ไปถอยตัว Dell N5010 15.6" i3 ที่ jib แล้วเนี่ย
                              แค่ 16000 เอง - -"

Comment

• Originally posted by hesbond13 View Post
                                จะขาย z465 ไปถอยตัว Dell N5010 15.6" i3 ที่ jib แล้วเนี่ย
                                แค่ 16000 เอง - -"
                                ตัวนั้นการ์ดจอแค่ 550v นี่ครับ - -a

ถ้าจะซื้อก็เช็คสภาพเครื่องดีๆ ละกันครับ ผมจำได้ว่าล็อตหลังๆ จอเดธไบรท์เยอะมากกกกกก

Comment

Working...
                                X