Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ การ์ฺด ATI มีอะไรต้องอัพเดรตมั้งครับ

5670 ครับผม

Comment

• ถ้ายังเล่นเกมได้ปกติก็ไม่ต้องอัพครับ

Llano 1.8 GHz พร้อม GPU on die

Comment

• Originally posted by [Lp]lOve View Post
        ตอนนี้ การ์ฺด ATI มีอะไรต้องอัพเดรตมั้งครับ

5670 ครับผม
        มีครับ เปลี่ยนเป็น 6990 เพื่อความบันเทิงครับ

Comment

• 11.4 สำหรับ notebook ทำไมโหลดไม่ได้แล้วอ่าครับ

Comment

• โหลดได้นิครับ http://www.mediafire.com/?f7z1gn5ghu50iu1

Comment

• ถ้าลง Sony Vaio YB ลบหมดแล้วลง 11.4 ใหม่ได้ไหมอ่า เผลอลบไปหมดแล้ว ต้องทำอะไรเป็นพิเศษไหมครับ

Comment

• ลงได้ครับ

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    มีครับ เปลี่ยนเป็น 6990 เพื่อความบันเทิงครับ

6990 บันเทิงแน่ครับ ฮ๋าๆ

Comment

• ท่านประธานครับตอนนี้เดือดร้อนมากเลยหาสายครอสฟายอย่างยาวอย่างในรูปไม่ได้เลยมีแค่อันเดียวมันจะแรงมั้ยครับ
                      มันต่างกันมั้ยครับถ้าจะใส่แค่อันเดียว

ใครมีช่วยสงเคราะห์ผมหน่อยครับ

Comment

• เครื่องช้ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ครับ เมื่อก่อนเคยเร็วกว่านี้ บูตใช้เวลา "เกิน" 5 นาทีครับ กว่าจะโหลดไอคอนเสร็จอะไรเสร็จ เวลาเปิดโปรแกรมก็ช้า Tuneup ก็แล้ว Defargdisk ก็แล้ว Check disk ซ่อมแซมก็แล้ว ลง Windows ใหม่ ขนาดเปลี่ยนรูปแบบทธีมเป็นคลาสสิคยังช้าเลย ไม่น่าเป็นเพราะสเปคเครื่อนะเพราะเคยเร็ว ใช้ 4535G ตัว RM-74 ครับ ไม่ได้อัพใส่อะไรเพิ่มครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                          ชอบคนที่ต่อยผู้ชายร่วงครับ
                          คนกลางเลยอ่ะที่บอกคล้ายๆปอย มองอีกทีคล้ายนก อุษณีย์อีกละ อิอิ

Comment

• ทำไม โปรแกรม MPC ผมเลือกได้แค่ซับเดียวครับ แต่ในไฟล์วิดิโอมันมีมากกว่า1ซับ

มันต้องเข้าไปที่ navigate ตลอดเลยหรอครับ
                            Last edited by SAKURABB; 10 Apr 2011, 21:57:49.

Comment

• Originally posted by nattapong29 View Post
                              ท่านประธานครับตอนนี้เดือดร้อนมากเลยหาสายครอสฟายอย่างยาวอย่างในรูปไม่ได้เลยมีแค่อันเดียวมันจะแรงมั้ยครับ
                              มันต่างกันมั้ยครับถ้าจะใส่แค่อันเดียว

ใครมีช่วยสงเคราะห์ผมหน่อยครับ

ผมขอตอบมั่วๆก่อน 2 ช่อง มันต่อได้มากกว่า 2 ตัวหรือเปล่า มันเลยมีให้ต่อ 2 ช่อง -.-

Comment

• #nattapong29

สายที่ผมมีก็เท่าๆกันอ่ะ สายยาวๆรู้สึกจะแถมมากับ MSI ยาวที่สุดล่ะ 14 เซ็นต์ได้

#kissa

ต้องลองใช้ HD Tune เทสสปีดดู คาดว่าเป็นที่ HDD แหล่ะ

# SAKURABB

ลอง PotPlayer ดู http://www.videohelp.com/download/Po...r1.5.27313.EXE
                                วิธีการยัด Filter คล้ายคลึงกัน แต่เราจะใช้ Cyberlink เฉพาะ MPEG XVID DIVX และที่เหลือจะใช้ MPCVideoDec.ax ก็ได้

Comment

Working...
                                X