Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CCC modded for ATI HD 4000 Series
    Credit: Von Dach@Guru3D

Download

1. ลองกับ Catalyst 11.4 Full Pack (8.841.0.0) ด้านหน้า OK
    2. รันไฟล์ AMD_Catalyst_Von_Tweaks.cmd CCC จะปิดตัวเอง
    3. คลิกขวาหน้าจอ เปิด AMD VISION Engine Control Center ขึ้นมาใหม่
    4. รันไฟล์ AMD_Catalyst_Von_Enhanced_Defaults.cmd CCC จะปิดตัวเองอีกครั้ง
    5. รีสตาร์ทเครื่อง

เปิดเข้า AMD VISION Engine Control Center จะพบว่าสามารถปรับได้มากขึ้น

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
      ใบไม้ผมไม่แนะนำครับ แพงมากๆ ถ้าแถวเกษตรแนะนำร้านมุกดาหาร ถูกกว่าเยอะ มีคาราโอเกะเหมือนกัน
      หรือดีขึ้นมาอีกนิดก็โอยัวะตรงใกล้ๆ ทอปส์ 9-10 คนเมาสุดๆ ผมซัดไปหัวละ 4-500 กินปกติราวๆ หัวละสองห้าสิบ
      ฮ่าๆ เคยกินครับกินนิดเดียว เจอน้ำแข็งถัง 70 บาท หุหุ หมดไป 6พันกว่ากินไม่เท่าไรล่อไปซะเยอะ

Comment

• Originally posted by sonkub View Post
        มาแนะนำร้านให้แล้วกันครับ
        ร้านใบไม้ร่าเริ่ง
        อยู่ตรง ม.เกษตร ติดกับ รพ วิภา
        เป็นห้องกระจกส่วนตัว แบ่งเป็นห้องๆ มีคาราโอเกะ มีอาหาร เครื่องเดิม
        ราคาไม่แน่ใจ แต่เพื่อนมันชอบไปนัดกินกันบ่อย

โวยวายกันได้ตามสะดวกไม่รบกวนผู้อื่น เพราะเก็บเสียงได้ดีมาก เพื่อนมันไปกันก็แหกปากร้องเพลงกันตลอด
        ขอบคุณครับ

Comment

• ร้านประจำผมเป็นร้านอาหารผู้ใหญ่หน่อย ปิด เที่ยงคืนนะ มีคาราโอเกะให้ อาหารอร่อยครับ ร้าน สามเสน แถวโรงบาลวิชัยยุทธ อาหารอร่อยครับ

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
            30 ผมไม่แน่ใจอยู่ป่าว พาเดินไปเที่ยวเพราะหยุดติดต่อกัน 3 วันครับ
            พาใครไปเดินเที่ยว ???? มาเลยๆ อิอิ

Originally posted by vasabi69 View Post
            ฮาฮาฮา มีนัดกันไปดื่มด้วยวุ้ย
            เจ้าวาซาบิ เอ๊งก็มาโลด

Originally posted by Zyxzenze View Post
            ใบไม้ผมไม่แนะนำครับ แพงมากๆ ถ้าแถวเกษตรแนะนำร้านมุกดาหาร ถูกกว่าเยอะ มีคาราโอเกะเหมือนกัน
            หรือดีขึ้นมาอีกนิดก็โอยัวะตรงใกล้ๆ ทอปส์ 9-10 คนเมาสุดๆ ผมซัดไปหัวละ 4-500 กินปกติราวๆ หัวละสองห้าสิบ
            แพงมากเลยเหรอ -*- แถวนั้นผมก็ไม่เคยไปเที่ยวซะด้วย

Originally posted by ok.chok View Post
            อยากไปอ่า......
            ท่านประธานเก่า มาเลยครับ @___@

ท่านประธาน V ด้วย มาโชว์หุ่นขี้ก้างหน่อย 55555+ ที่ไปๆนี่มีแต่พวกหนาๆ อวบระยะสุดท้าย

วันที่จะไป คือว่า ถ้าไปวันที่ 30 เวลาไปเที่ยวดึกๆเหนื่อยมา วันที่ 1 ก็ยังได้พักผ่อน
            ส่วนถ้าไปวันที่ 1 คือทุกคนก็ ได้พักผ่อนทั้งวันอยู่แล้ว กลางคืนก็อาจจะเบาลงหน่อย เพราะวันที่ 2 วันจันทร์ ก็ต้องทำงาน

Comment

• ทดลองเกม ปกติดี

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
                พาใครไปเดินเที่ยว ???? มาเลยๆ อิอิ

เจ้าวาซาบิ เอ๊งก็มาโลด

แพงมากเลยเหรอ -*- แถวนั้นผมก็ไม่เคยไปเที่ยวซะด้วย

ท่านประธานเก่า มาเลยครับ @___@

ท่านประธาน V ด้วย มาโชว์หุ่นขี้ก้างหน่อย 55555+ ที่ไปๆนี่มีแต่พวกหนาๆ อวบระยะสุดท้าย

วันที่จะไป คือว่า ถ้าไปวันที่ 30 เวลาไปเที่ยวดึกๆเหนื่อยมา วันที่ 1 ก็ยังได้พักผ่อน
                ส่วนถ้าไปวันที่ 1 คือทุกคนก็ ได้พักผ่อนทั้งวันอยู่แล้ว กลางคืนก็อาจจะเบาลงหน่อย เพราะวันที่ 2 วันจันทร์ ก็ต้องทำงาน
                ยังเด็ก กินเหล้าไม่ได้ อิอิ

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post

ไม่กล้าไปงับ ยิ่งพูดแบบนี้ยิ่งไม่กล้าไปเลย 555+

Comment

• เสร็จซะที ไดร์เวอร์โม Intel Hybrid [IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_083-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]

Comment

• เฮ้อ โมไดร์เวอร์ Intel Hybrid เสร็จ
                      จะลบโฟลเดอร์เก่าทิ้ง ที่ไม่ใช่แล้ว
                      ดันไปลบโฟลเดอร์ที่โมเสร็จ แถมตามไปลบในถังขยะอีก
                      ตู -*-

Comment

• อยากไป แต่...ไกลจัง มาจัดที่ภูเก็ตสิครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          เฮ้อ โมไดร์เวอร์ Intel Hybrid เสร็จ
                          จะลบโฟลเดอร์เก่าทิ้ง ที่ไม่ใช่แล้ว
                          ดันไปลบโฟลเดอร์ที่โมเสร็จ แถมตามไปลบในถังขยะอีก
                          ตู -*-
                          ประธานโดนสิงร่าง พลัง AMD VISION ไม่เอา INTEL ครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            เฮ้อ โมไดร์เวอร์ Intel Hybrid เสร็จ
                            ตู -*-
                            จังซี่มันต้องถอนครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by ok.chok View Post
                              จังซี่มันต้องถอนครับ อิอิ

Comment

• BORKED

Comment

Working...
                                X