Announcement

Collapse
No announcement yet.

เนะนำ ลำโพง หน่อย ครับ จะอามาต่อโน๊ดบุก งบ 2000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เนะนำ ลำโพง หน่อย ครับ จะอามาต่อโน๊ดบุก งบ 2000

เนะนำ ลำโพง หน่อย ครับ จะอามาต่อโน๊ดบุก งบ 2000
    พอดี จะกลับไทย จะไป เดิน หา พันทิพ เน้น เบส ครับ ฟัง metal
    ไม่เอา ซับ อยู่ หอ ขี้เกียจ เเบก มา
    เนะ นำของ จีน ได้ ได้ครับ ผมเห็น 4-5 ร้อย ลำโพง เล็กๆ 2 ตัวก็ ok เเล้ว
    เเต่เบส ไม่ ถูกใจ

- -

ชอบฟังเน้นเบส

มันก็ต้องมีซัฟแหละครับ

ผม EACAN A500L

^^"

Comment

Originally posted by garb View Post
      พอดี จะกลับไทย จะไป เดิน หา พันทิพ เน้น เบส ครับ ฟัง metal
      ไม่เอา ซับ อยู่ หอ ขี้เกียจ เเบก มา
      เนะ นำของ จีน ได้ ได้ครับ ผมเห็น 4-5 ร้อย ลำโพง เล็กๆ 2 ตัวก็ ok เเล้ว
      เเต่เบส ไม่ ถูกใจ
      ผมอ่านแล้วก็งง ... ครับ สรุปได้ใจความดังนี้
      ต้องการลำโพงราคาไม่เกิน 2,000 บาท สไตล์การฟังเพลงแนวร็อก เน้นเสียงเบส แต่ไม่ต้องการซับ
      คือต้องการลำโพงแบบ 2.0 ch ใช้มั้ยครับ ...

Comment

Originally posted by kungxxx View Post
        ผมอ่านแล้วก็งง ... ครับ สรุปได้ใจความดังนี้
        ต้องการลำโพงราคาไม่เกิน 2,000 บาท สไตล์การฟังเพลงแนวร็อก เน้นเสียงเบส แต่ไม่ต้องการซับ
        คือต้องการลำโพงแบบ 2.0 ch ใช้มั้ยครับ ...
        คับ
        ผมเเค่ เอา มา เปิด backing track ซ้อมกับ กีต้าร์ กะ ฟังเพลง
        อยู่ ห้อง เล็กๆ คงไม่ต้อง sub
        เอาประมาณ นี้ กระเป๋า ขึ้น เครื่อง ก็เกิน อยู่เเล้ว อิอิ
        Attached Files
        Last edited by garb; 15 Jun 2010, 15:29:38.

Comment

พันทิพย์ไปลองฟังที่ร้าน s&p เลยคะ รับลองว่าท่านจะเจอเนื้อคู่คะ

http://forums.overclockzone.com/foru...n+%C3%D2%A4%D2

Comment

UP UP ครับพี่น้อง

Comment

แนะนำ Altec Lansing Usa Technology VS2620 และ FX2020 ครับ ทั้ง 2 ตัว ให้เสียงดี
              ดีไซน์สวยทั้งคู่ครับ ลองไปฟังเสียงดูครับ

Comment

เอาซับ ด้วย ก็ได้ครับ เอา เล็กๆ เอาที่คิดว่า เสียงเจ๋งสุด ฟัง metal
                ขี้เกียจเเบกมา อยู่ new zealand

รุ่นนี้ ดีไหมที่นี่ ขาย 2300 บาท เงินไทย
                Last edited by garb; 16 Jun 2010, 15:00:49.

Comment

Working...
                X