Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ SB Play! บ้างครับ ใช้ What U Hear ได้ไม๊?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ SB Play! บ้างครับ ใช้ What U Hear ได้ไม๊?

ปรกติ Sound Blaster Play! (USB) สามารถใช้ ฟังก์ชั่น What U Hear ได้ไม๊ครับ?

ง่ะ ไม่มีใครใช้ SB Play เลย T^T

Comment

น่าจะมีนะครับคนไช้ SB Play แต่เค้าคงไม่รู้จัก What U Hear มากกว่า ( ผมด้วย )

Comment

ครับ ไม่รู้จัก what u hear ด้วยคน

Comment

what u hear เหมือนกับ stereo mix ในซาวออนบอร์ดคับ

Comment

แหะๆ ถ้าทางจะเป็นฟังก์ชั่นที่ไม่มีใครสนใจ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
              แหะๆ ถ้าทางจะเป็นฟังก์ชั่นที่ไม่มีใครสนใจ
              ผมสนใจคับ ไว้เปิดเพลงในcamfrog คับ +อัดเสียง อิอิ แต่ผมไม่รู้แล้วตัวplay มีฟังซ์ชั่นนี่หรือป่าวคับ
              ถ้าเป็นแบบซาวการ์ด มีทุกรุ่นคับ

Comment

Originally posted by teezaa69 View Post
                ผมสนใจคับ ไว้เปิดเพลงในcamfrog คับ +อัดเสียง อิอิ แต่ผมไม่รู้แล้วตัวplay มีฟังซ์ชั่นนี่หรือป่าวคับ
                ถ้าเป็นแบบซาวการ์ด มีทุกรุ่นคับ
                อิอิ นั่นล่ะครับจุดประสงค์

เพราะโน้ตบุคส่วนใหญ่ไม่มี Stereo Mix

ถ้า SB Play มันมี ก็แจ่มเลย ตอนนี้กำลัง Sale

Comment

กะลังหาข้อมูลพอดี ความคิดตรงกันเลยนะ เจ้าของกระทู้
                  ได้เรื่องว่า Setup ยังไง บอกด้วยนะค้บ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ

แต่พอใช้บนวิน7 พวกโปรแกรมที่แถมมากะแผ่นใช้ไม่ได้เลยยย

ไม่ทราบว่าทำยังไงให้ใช้ได้

Comment

ยังไม่ได้รับคำตอบ อิอิ

Comment

รู้สึกว่าจะปรับ เบสกับแหลมได้ เบสบูต (output)
                        ที่เหลือนึกไม่ออก
                        ผมว่าซื้อมาก็คุ้มน่ะ เสียงใสเบสมีพอตัว
                        เคยใช้อยู่2-3วันยังไม่ได้ลองอ่ะไรเลย
                        ตอนนี้ไปอยู่กับโน๊ตบุคที่บ้านแล้ว

Comment

Working...
                        X