Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อsteelseries neckbandมาฟังเพลงจะคุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อsteelseries neckbandมาฟังเพลงจะคุ้มไหมครับ

เหตุเกิดจากความอยากได้อินเอีย แล้วดูไปดูมาก็หางบได้4000จึหาดูว่าได้ตัวไหนบ้างแต่เปิดไปเปิดมาก็มาเจอsteelseries neckband โอ้โหโคตรเท่ห์เลยครับท่าน จึงอยากทราบว่าถ้าเอามาฟังเพลงกับมือถือ พอกลับบ้านก็ใช้ดูหนังเล่นเกมบ่าง

มันจะคุ้มไหมครับ

ถ้าคุ้มมือถือจะขับไหวไหมครับ
    ขอลคุณครับ

ผมใช้ Siberia V1 นะ เสียงแหล่มมากคับ ลองกับ XM5800 ก็ขับได้สบายนะคับ

Comment

อ่าา ส่วนตัวผมยังไม่เคยฟังตัวนี้นะครับ แต่ถ้าแบบHeadphoneนี่ไม่ลองไปฟังพวก Shure หรือ AKG ก่อนดีไหมอ่ะ^^

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นขอบคุณครับ

Comment

คือ ถ้าไม่ได้เอามาเล่นเกม

ไม่เเจ่มเลยครับ มันก็ดีระดับนึง พอๆกะพกตัวร้อยปลายๆอะ

มีตัวที่ดีกว่านี้เยอะครับ

จัดงบมาเลยครับ เดวจัดให้

Comment

พอดีเล่นเกมด้วยคนับแต่น่าจะฟังเพลงมากกว่าแต่ติดตรงที่โคตรชอบดีไซ มันมากเลยครับแต่ถ้ามีตีวอื่นแนะนําก็ขอบคุณมากครับ
            งบ4000+-200 300ได้ครับ

Comment

Working...
            X