Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องการปลดล๊อค Dolby Digital live ของ x fi music ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องการปลดล๊อค Dolby Digital live ของ x fi music ครับ

เห้นบอกว่ามันมี Driver โมของ x fi music แล้วจะสามารถใช้ความสามารถ Dolby Digital live , DTS Connect ได้ ไม่ทราบว่า โม้ หรือจริงอะครับ แล้วมีใครเคยใช้ไหมอะครับ เกิดปัญหาอะไรบ้างยังอะครับ เผื่อจะได้ใช้ Card เอามาต่อกะ PS3 , Xbox360 แต่อ่านจากบางที่ที่เค้าเอาไปต่อกับ X fi Elite Pro เห็นเค้าว่ามันมีดีเลย์ ประมาณ 0.50 sec อะครับท่านใดที่มีข้อมูลขอบรบกวนด้วยนะครับผม ^^
    ขอบคุณทุกความเห็นครับ
Working...
X