Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง saag 5500 watt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง saag 5500 watt

อยาก ถาม ว่า รุ่นนี้ เบส มัน หนัก ไหม ครับ

ถ้าจะเอา ดอก ลำโพง รถยน มา ใส่ มัน จะดี กว่า เดิม ไหม

ถ้าจะเอาเสียงดังๆ ก็ OK ครับ ราคาไม่แพง
    ลำโพงรถยนต์ค่าโอมมันจะไม่เท่ากันนะครับ อาจจะได้ไม่คุ้มเสีย

Comment

ดอก รถยนต์ ต้องใช้ พาวแอมป์อีก อะป่าว
      ใช้ไฟจากบ้าน ไม่ค่อยเสถียร
      ที่สำคัญ สิ้นเปลืองสุดๆ
      Last edited by lumpaffect; 4 Jul 2010, 03:57:45.

Comment

ขอบอกว่าตู้ซับเน่ามากครับ ไม้บางมากๆ

เปิดนิดเดียวตู้แทบลอย ซับมันยิงพื้นอ่ะน่ะ

Comment

ตอนนี้ ที่ ผม ทำไป คือ บุใยผ้าห่ม เดินสาย ใหม่ ในตู้ ซับ

ส่วนตู้ ซ้าย กับ ขวา บุใยผ้าห่ม กับ ใส่ network 3 ทาง แยก แหลม กลาง เบส

เสียง ก็ พอ ไป ได้

มี ใครพอ จะ แนะนำ อีก ไหม ครับ

Comment

TK ขาย 3500 net แล้ว

Comment

Working...
            X