Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเสียงลำโพงคุ่หน้าไม่ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเสียงลำโพงคุ่หน้าไม่ออก

ลำโพสกรอบสีแดงครับส่วนตัวอื่นออกหรบ

ลายละเอียดp5k se sound on board v 6.0.1.5391
    Last edited by popmanstory; 6 Jul 2010, 19:35:19.

ช้วยหน่อยครับไม่รู้จะทำยังไงดีแล้ว

Comment

ไปเสียบที่รู SPDIF ต้องตั้งค่าที่ digital out

Comment

ตอนทดสอบมันออกแค่นั้นแหละครับ ผมเป็นคนไม่รูจริงเท่าไหร่ แต่ผมใช้งานอยู่ ดูหนังออกครบครับ ลดสอบออกแค่คู่หน้าครับ

Comment

เสียบช่อง digital out แต่ไปเทสช่องอนาล็อค
          ผมกลับแปลกใจว่าเสียงลำโพงตัวอื่นทำไมถึงออก

Comment

ตามท่านเสืออะ ถูกแล้ว

Comment

Working...
            X