Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง upload slot colo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง upload slot colo

ตามรูปครับ ผมอัพโหลดไฟล์ได้ช้ามากๆๆๆๆๆ(แบบว่าผมคนปล่อย คนมาช่วยปล่อยปล่อยได้ 80 G ผมคนปล่อย ปล่อยได้ 7G นิสๆ ทั้งที่ colo เหมือนกัน ) ไม่ทราบว่าจะเกี่ยวกับ การตั้งค่า upload นี้รึปล่าวครับผมเช่า colo นะครับ เค้าบอก upload unlimit เลยคิดว่า ไม่น่าจะจำกัด slot ด้วยนะ คิดว่า ยังไงช่วยแนะนำทีนะครับ เค้าบอกว่า ลูกผมใช้ 3 คนเอง ผมปล่อย 20 ไฟล์ ก็เต็ม 200 แล้ว ถ้าตาม limit เค้าบอก 45 active เกินแน่นอน ไม่ทราบว่าเกี่ยวกันไหม

รบกวนผู้ที่เปิด colo หรือ ผู้ที่เค้ย หรือ เช่า อยู่ เข้าไปดูให้ที ว่าของท่าน set ที่เท่าไหร่ เเค่สงสัยนะครับ ไม่เกี่ยวก็จะได้หาไฟล์อัพต่อไป ถ้าเกี่ยวว่าจะลองถามดูใหม่
Working...
X