Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีคับหาซับ 2.1 งบ 1000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีคับหาซับ 2.1 งบ 1000

ส่วนตัวแล้วชอบเบสหนักๆ

แนะนำทีคับสำหรับงบแค่นี้

แนะนำ Creative A300 ครับ
    เพิ่มงบอีกหน่อยก็ยิ่งดี Altec Lansing BXR1221 ครับ

Comment

Originally posted by Lizard View Post
      แนะนำ Creative A300 ครับ
      เพิ่มงบอีกหน่อยก็ยิ่งดี Altec Lansing BXR1221 ครับ

อ้อ ขอบ คุน คับ พอดีไปถอยมาแล้ว music D.J. 200FK ราคาพันนิดๆ

Comment

งบไม่เกินพัน แนะนำ eacan ครับ ที่ S&P ลดราคาอยู่
        E-510 ราคา 999

A-500 พันนิดๆ
        Last edited by papababa; 11 Jul 2010, 00:27:31.

Comment

อ้าว จขกท ไปซื้อมาซะละ

Comment

คืนที่โพส นอนไม่หลับ อยากได้จัยจะขาด

แต่พอซื้อมาแล้วมีคนตอบกระทู้ด้วย

ทุ่งสิ่งล้วนอนิงจังๆ 555+

Comment

music D.J. ผมเคยฟังของเพื่อน
              เบสหนักดี แต่ไม่ค่อยมีมิติ ไม่ค่อยเป็นลูก
              กลางกะแหลมใสดี แต่ไม่ balance กับตัวเบส
              ออกๆไปทางแนวลำโพงสูตร แต่ก็ดีกว่า SAAG
              ซึ่งก็ขึ้นอยู่กับความชอบและรสนิยมแต่ละคนครับ
              ส่วนตัวผมตอนนี้ใช้ Creative A100 อยู่ก็คุ้มค่าดีครับ
              กะลองหาตัวใหญ่ขึ้นยี่ห้ออื่นๆอยู่ ท่านเบิร์นแล้วมาเล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by Lizard View Post
                music D.J. ผมเคยฟังของเพื่อน
                เบสหนักดี แต่ไม่ค่อยมีมิติ ไม่ค่อยเป็นลูก
                กลางกะแหลมใสดี แต่ไม่ balance กับตัวเบส
                ออกๆไปทางแนวลำโพงสูตร แต่ก็ดีกว่า SAAG
                ซึ่งก็ขึ้นอยู่กับความชอบและรสนิยมแต่ละคนครับ
                ส่วนตัวผมตอนนี้ใช้ Creative A100 อยู่ก็คุ้มค่าดีครับ
                กะลองหาตัวใหญ่ขึ้นยี่ห้ออื่นๆอยู่ ท่านเบิร์นแล้วมาเล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ

ที่ฟังอยู่คิดว่าเบสหนักดี แต่เสียงแหลมยังไงยังไงไม่รู้บอกไม่ถูก
                ก็สมราคา ที่เหลือก็อยู่ที่อายุไขว่าจะสมจิงรึป่าว เหอๆ

Comment

music D.J.,GXL,strom เสียงแหลมมันจะแหลมบาดหน่อยอ่ะค่ะ ปรกติ เสียงเป็นแนวนั้นอยู่แล้วคะ

Comment

Originally posted by SomJeed View Post
                    music D.J.,GXL,strom เสียงแหลมมันจะแหลมบาดหน่อยอ่ะค่ะ ปรกติ เสียงเป็นแนวนั้นอยู่แล้วคะ

น่าจะเป็นแบบนั้น เหอๆ

Comment

Creative รุ่นเล็กๆมองข้ามไปได้เลยครับ เสียงรับไม่ได้อ่ะ

Comment

enzo 400 999 ที่พันทิพย์ ลองไปฟังดูนะครับ ชอบไม่ชอบค่อยว่ากันไป

Comment

ว่าจะมาตอบแต่ไม่ทัน ....

Comment

BXR1221 ครับตอนนี้ราคา 990 บาทครับ

Comment

Working...
                            X