Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลงร่่าง SB0400 ไม่สำเร็จครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลงร่่าง SB0400 ไม่สำเร็จครับ

ลงตัวนี้เลือก soft mod Audigy2/zs -> audigy 4 แล้วเปิดเครื่องมาก็ยังเห็นเป็น Audigy 2 อยู่ดีครับ แบบเสียบการ์ดเข้าไปใหม่ๆ เลยนะ -*-

YouP-PAX-AXv3.63.03d.exe ตัวนี้น่ะครับ

Comment

โหท่านได้มาเมื่อกี้แปลงร่างเลยไวจริงๆ

Comment

ถ้าจำไม่ผิดมันก็เป็นแบบนั้นอยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ แสดงว่า เป็น audigy2 แต่ว่ามันเป็น 4 ไปตามไดรเวอร์ที่ลงได้ไงครับ

ปล.ไม่แน่ใจรอด้านล่างอีกที

Comment

ลองไปดูที่ฝาหรั่งเค้าคุยกันไว้หน่อยแล้วกันครับ

http://www.gamingheaven.net/audio-ge...xp-2003-a.html

Comment

Mod แล้วเสียง"ไม่ได้ดีขึ้น"ไม่ใช่หรือครับ หรือจะเอา Decoder เพิ่ม

จริงแล้ว 0400(Audigy 2 Value) กับ 0610(Audigy 4) มันก็ตัวเดียวกันเลย

Comment

Working...
            X