Announcement

Collapse
No announcement yet.

Onkyo SE-90 รุ่นนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Onkyo SE-90 รุ่นนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

คือผมเพิ่งจะได้รับ มาจาก hongkong ครับ ยังไม่ได้ทดลองฟังเลยครับ จึงจะรบกวนผู้ที่เคยสัมผัส มาเล่าให้ฟังบ้างครับ.......... ถ้าไม่ O.K. ก็จะได้ปล่อยครับ.....

โยนมาทางนี้

Comment

ถ้าจะปล่อย ผมว่ามีคนรอเยอะเลย ^^

ว่าแต่ ได้มาเท่าไหร่ครับ

Comment

คิดว่าไม่โอนะ ปล่อยเถอะ OK กว่า 555
        ลองดูเลยครับ ถ้าไม่ชอบก็บอก

Comment

ราคาก็พอสมควรอะครับ แต่เรื่องเสียงยังไม่ได้ฟังเลยครับ ตอนนี้อยู่ที่ทำงาน เลยอยากถามผู้ที่เคยใช้แล้ว เลยยังไม่กล้าเสียบที่ทำงานกลัวฟังไม่สะใจไว้ไปฟังบ้านดีกว่าครับ ถ้าไม่โดนใจคงต้องปล่อยครับ...........

Comment

ถ้าฟังเพลงอย่างเดียวน่าจะแหล่มเลย

Comment

ok ไม่ ok มันอยู่ที่ท่าน ฟังแล้วชอบมั๊ย
              ถ้าไม่ชอบก็ปล่อย ถ้าชอบก็ใช้ แค่นี้เอง ไม่ปวดหัวด้วยนะ อิอิ

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
                ok ไม่ ok มันอยู่ที่ท่าน ฟังแล้วชอบมั๊ย
                ถ้าไม่ชอบก็ปล่อย ถ้าชอบก็ใช้ แค่นี้เอง ไม่ปวดหัวด้วยนะ อิอิ
                ส่งสัยต้องลองกับสายของท่าน บางแล้วละ............

Comment

แอบเขิล

Comment

การ์ดตัวนี้ เบสนุ่มๆช้าๆ เวทีดีครับ

Comment

เป็นการ์ดท่ในอดีตอยากได้มากครับแต่ซื้อไม่ทันเค้าซักที

Comment

กลับบ้านแล้วจะมาบอกให้ฟังนะครับว่าเสียงเป็นแนวไหน สู้ x fi mo ได้หรือเปล่า.........

Comment

ครับ ตามที่บอกไว้ว่ากลับมาแล้วจะทดสอบให้ดู ได้ยินเสียงครั้งแรก ต้องยอมรับ ว่าเสียงดนตรี ละเอียดมากครับ ทั้งเสียงแหลมและกลางมามากพอดีกลับเสียงเพลง แต่เสียงเบสยังทำไม่ดีเท่าที่ควรตอนนี้เพิ่งเปิดได้ครึ่งชั่วโมง เสียงโดยร่วมนิ่มมากฟังเพลิน โดยเฉพาะ กลางกับแหลมทำได้ดี หลังจากเบรินด์แล้วจะมาบอกอีกที่ครับ............

Comment

ว่ากันว่า ขับ mp3 ไม่ work แต่ถ้า พวก lossless เจ๋ง

Comment

Originally posted by piioneer View Post
                              ว่ากันว่า ขับ mp3 ไม่ work แต่ถ้า พวก lossless เจ๋ง
                              ผมว่าไม่เป็นอย่างนั้นนะครับ เพลง mp3 ก็ Ok. ครับ ยิ่ง lossless สุดยอดเลย รายละเอียดเีพียบ เบสตอนนี้มาแล้ว นุ่มลึก แต่ก็ไม่จัดเท่า x fi mo ครับ เหมาะสำหรับฟังเพลงเลยครับ....

Comment

Working...
                              X