Announcement

Collapse
No announcement yet.

Altec Lansing : FX3022

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Altec Lansing : FX3022

อยากทราบว่ามีใครเคยลองAltec Lansing : FX3022 บ้างครับเห็นในเว็ปบอกว่าเหมาะสำหรับดูหนังและเล่นเกม ฟังเพลงก็ดีแต่อาจจะไม่เท่ารุ่นอื่นในราคานี้

ตัวผมเองก็เอามาทำทุกอย่างเลย แล้วผมสามารถไปซื้อที่ต่างประเทศเองได้ด้วย ถูกลงเยอะ

หิ้วเองได้หาพวกนี้มาใช้ดีกว่ามั้งครับ เห็นใน ebay ถูกมากๆ
    Klipsch ProMedia GMX D-5.1

Klipsch ProMedia GMX A-2.1

Comment

ตามท่านเสือไม่ก็ C3 C5 แล้วแต่ท่านเลย

Comment

ไอย่า c3 ก็แพงไป หิ้วมาก็ถูกกว่าไม่เยอะเท่าไรหรอกครับ

Klipsch ProMedia GMX A-2.1 ก็เกินงบไปหลาย

ประมาณ5พันหน่ะครับ คิดเป็นเงินไทยแล้ว หรือถูกกว่านี้ก็ยิ่งดี เห็นในเว็ปขาย2800ไม่รู้จะเป็นไง

Comment

altec fx 3022 ซื้อในไทย 2990 รับประกัน 1 ปี เสียเอาตัวใหม่ไปเลย ถ้าหิ้วจากต่างประเทศได้ราคาเท่าไหร่เหรอค่ะ

Comment

Originally posted by SomJeed View Post
            altec fx 3022 ซื้อในไทย 2990 รับประกัน 1 ปี เสียเอาตัวใหม่ไปเลย ถ้าหิ้วจากต่างประเทศได้ราคาเท่าไหร่เหรอค่ะ
            ที่ไหนหรอครับ ถูกกว่าราคาในเว็ป ตปท อีกแต่ว่ามันเก่าแล้วอ่ะไม่อัพเดทซึ่งก็คือ$129.47 เอามาคูณ32 = ประมาณ4143บาท แต่ไม่แน่ใจว่าตอนนี้ราคามันจะเท่าไรหล่ะสิ

Comment

ไม่ลอง mx6021 ดูครับ

Comment

Originally posted by lumpaffect View Post
                ไม่ลอง mx6021 ดูครับ
                เกินงบไปไงครับ

Comment

micrplab pro1 พอไหวไหมครับ

Comment

Originally posted by lumpaffect View Post
                    micrplab pro1 พอไหวไหมครับ
                    ราคาตอนนี้มันประมาณเท่าไรหรอครับ ปัญหาคือราคาเนี้ยแหละ

Comment

s&p

Originally posted by bammbamm View Post
                      ที่ไหนหรอครับ ถูกกว่าราคาในเว็ป ตปท อีกแต่ว่ามันเก่าแล้วอ่ะไม่อัพเดทซึ่งก็คือ$129.47 เอามาคูณ32 = ประมาณ4143บาท แต่ไม่แน่ใจว่าตอนนี้ราคามันจะเท่าไรหล่ะสิ
                      ราคาโปรหน่ะคะ

Comment

Originally posted by SomJeed View Post
                        ราคาโปรหน่ะคะ
                        ไว้จะซื้อแล้วจะติดต่อไปนะครับ

Comment

หรือจะไปเล่นรุ่น VS4621 รุ่นใหม่ครับ
                          Attached Files

Comment

Working...
                          X