Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฃ่วยด้วยครับลำโพง EACAN A600II 2.1 เบสไม่ออกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฃ่วยด้วยครับลำโพง EACAN A600II 2.1 เบสไม่ออกครับ

ฃ่วยด้วยครับลำโพง EACAN A600II 2.1 เบสไม่ออกครับ

ต้องแก้ยังไงครับเนี่ย

ลำโพงไม่ขาดนะ

เวลาเปิด ปิด มัน ดัง ตุ๊บ อยู่

เคยเป้นแล้วรอบ นึงแล้ว มันหายเอง

ทีนี้ เป้นอีก รอบ งง มากๆนะครับ

แก้ ตรงไหน ก่อน แกะดูดีไหม

ฟังเพลง ไม่มีเบสมัน บาดใจจริงๆ -*-

แล้ว ถ้าซ่อม มันจะหมดเท่าไหร่ ครับ เนี่ย

พอจะทำเองได้มั๊ย -*-

ขอบคุรครับ

ขอวิธี ตรวจ เบื้อง ต้นก็ได้นะครับ

น่าจะได้เึคลม

Comment

ถ้าอยู่ในประกัน เคลมโลดดดดด

แต่ถ้าหมดประกันแล้ว ปัญหาที่ผมเจอบ่อยใน Eacan คือ ปริ้นร่อน ระบายความร้อนไม่ทัน ลองถอดแผงแอมข้างหลังมา ลองส่องๆ ดูว่ามีอะไรไหม้หรืออะไรหลุดไหม

Comment

55+

ไมไม่ได้เคลมละ แกะ ออก ละก็ เอา เข้า มันดังเฉยเลย

สงใสไรไม่รู้หลวม thank you

Comment

ใช้ออนบอร์ดเบสก็ไม่ค่อยออกน่ะครับ หาซาวการ์ดสักตัวก็ดีน่ะครับ

Comment

Working...
          X