Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการปรับ 5.1 ในโปรแกมAimp คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการปรับ 5.1 ในโปรแกมAimp คับ

อยากทราบว่า วิธีการปรับอ่ะครับปรับยังไงตอนแรก ก็คิดว่าเป็นที่ไดร์เวอร์ ลองโหลดมาลงใหม่ ก็ยังฟังไม่ออก 5.1 ออกอยู่ 3 ตัว แต่พอผมลองไปเปิดโปรแกมอื่นเช่น Jetaudio อ้ะครับ มันก็ออก 5.1 ตามปรกติ อยากทราบว่าพอมีวิธีปรับยังไงให้มันออกใน Aimp มั้งครับ คือชอบฟังใน โปรแกม Aimp อ่ะครับ ขอบคุณมากๆน่ะครับ ^^

Aimp2 ใช่ไหมครับ...ท่านใช้ลำโพงอะไรเหรอครับ

โดยปกติ Aimp2 ไม่ต้องเซ็ตอะไรมันก็ออกหมดอยู่แล้วนี่ครับ ถ้าเราเซ็ตที่ลำโพงให้เป็น 5.1

ลองลบโปรแกรมแล้วลงใหม่ดู หรือลองโหลดตัวใหม่ดูครับ

เครื่องผมก็ลงไว้แต่ไม่ค่อยได้ใช้ ลองเปิดดูมันก็เป็นปกติเหมือนโปรแกรมอื่นๆทั่วไปนะครับ (ไม่ได้ตั้งค่าอะไรเลย ปรับแค่ EQ)

Comment

ครับ ต้องโหลดมาลงใหม่เหรอครับ แล้วโหลดจากไหนหว่า ที่ เว็บมันแล้วโหลดตรงไหนหว่าอันนี้ไม่เคยกลัวโหลดผิดครับ รบกวนหน่อย ครับผม

Comment

http://www.aimp2.us/aimpl.php

Comment

Working...
        X