Announcement

Collapse
No announcement yet.

EDIFIER M3500 กับ Altec Lansing VS3251

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EDIFIER M3500 กับ Altec Lansing VS3251

VS3251

M3500

ท่านใดเคยลองฟัง 2 รุ่นนี้รบกงน แชร์ประสบการณ์ หน่อยครับ อยากได้ 5.1 แต่ไม่เคยลองฟังจริง ๆอยากได้ เสียงแบบนุ่ม กับรายละเอียดเยอะ เน้นฟัง JP อะครับ หรือ รุ่น อื่นก็ได้ที่แนะนำที่บ้าน มี ES อยู่ 1 ใบคู่กับ VS4121 กำลังจะ สั่ง SB0090 หรือ 0350 จากท่านหนึ่งใบเวบนี้อยู่ (โทรไปจองนานแล้วแต่ไม่โอนที จขกท ด่าผมเช็คแล้วป่านี้ ต้อง ขออภัยท่านด้วยครับ T..T เดียวจะติดต่อไป) อยู่ แต่ว่า ยังรอดูลำโพงให้เข้ากับ กาดซาร์วอะครับ ขอบคุณครับ

2 รุ่นนี้มันไม่มีแล้ว นิคะ

Comment

M3500 ไม่แน่ใจครับ แต่ ADvice ยังมี VS3251 อยู่นิครับ หรือว่าไม่ขายแล้ว TT

Comment

เงียบ จิง ๆ สงสัย ไม่ใช่รุ่น พิมพ์นิยม อย่าง G500 หรือ S750 *0*

Comment

เหมือนของพึ่งเข้าไม่นานมั้งครับ เห็นเซลกระซิบมา เมื่อประมาณเดือนที่แล้ว

Comment

ผมแนะนำ EACAN A600II

Comment

ทั้ง 2 รุ่น ค่ายไหน เสียงหวาน นุ่มกว่ากันครับ เบสไม่ต้่องดุ ก็ได้

Comment

Originally posted by IcsakamaTo View Post
                ทั้ง 2 รุ่น ค่ายไหน เสียงหวาน นุ่มกว่ากันครับ เบสไม่ต้่องดุ ก็ได้
                เคยสอบถามหลายๆท่านที่เคยใช้อยู่นะคะ ถ้าเสียงหวาน นุ่ม เบสไม่ดุ ฟังแล้วอบอุ่น เค้าบอกว่าต้องยกให้ Edifier ค่ะ...
                แต่จริงๆแล้วก็ต้องขึ้นอยู่กับท่านด้วยค่ะ ว่าชอบเพลงแนวไหน หรือดูหนังแนวไหนด้วยหน่ะคะ...และรวมถึงเล่นเกมอะไรด้วยจ้า^^

Comment

Working...
                X